[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
3h30 vừa cap xong 500 captcha vao kiểm tra ko thấy tiền đâu , ai biết vụ này k ta

đóa đang bị lag đấy pay out chưa rs nửa nè

pix hình như ăn gian code , log 15ID chỉ có 3id pri1 còn nhiêu pri 0 hết mà gõ 1k được có gần 0.8$

bác nài cóa tính là mình bị gõ sai chưa ?

hình như nóa đang bị lag pay out ID con chưa thấy rs nửa

- Ai cho xin tình hình 4h46 nào topic update cứ hỏi ăn gian code này nọ tôi trả bị cái gì cả, lúc trưa gõ cũng trả sao.

đang load nhanh 5ID speed 18, code dài chủ đạo, bs 10%, lâu lâu hỏi nhảm + tam giác

Update tình hình chuẩn bị chiến nào

Update tình hình chuẩn bị chiến nào:binhsua113::binhsua113::binhsua113::binhsua113:

8id sp 19. Code chữ xanh chiếm đa số. Tình hình của mấy ngày nay là buổi sáng code dễ gõ, đến trưa chiều là code chữ xanh bắt đầu xuất hiện dày đặc. 11h tối vẫn còn nhiều.

sr mode & các bạn. Biết hỏi ở đây là ko đúng. Nhưng tình hình quá căng thẳng, mà hỏi bên box banned thì ko ai trả lời :( Mong mode cho e xin ít ý kiến của ace ở đây, cảm ơn nhiều!!!
Tình hình là 2 tuần gần đây không biết tại sao mình+ các bạn của mình bị banned ID rất nhiều
Trong số đó có trường hợp "image is corrupted picture is loading"
Điểm đáng lưu ý là 1 năm nay mình + các bạn của mình rất hiếm khi bị banned ID. thứ 2 là chỉ có mình + 3 thằng bạn dùng proxy là bị banned. các bạn khác ko dùng proxy thì ko sao
Vậy đâu là lý do??!
Anh chị em nào có biết lý do hoặc cách khắc phục xin vui lòng chỉ giúp e. e cảm ơn rất nhiều. Nếu ko cứ đà này tụi e chết mất :(
Cảm ơn mode và các bạn !!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645
Latest member
Reho

Most viewed of week