[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
sr mode & các bạn. Biết hỏi ở đây là ko đúng. Nhưng tình hình quá căng thẳng, mà hỏi bên box banned thì ko ai trả lời :( Mong mode cho e xin ít ý kiến của ace ở đây, cảm ơn nhiều!!!
Tình hình là 2 tuần gần đây không biết tại sao mình+ các bạn của mình bị banned ID rất nhiều
Trong số đó có trường hợp "image is corrupted picture is loading"
Điểm đáng lưu ý là 1 năm nay mình + các bạn của mình rất hiếm khi bị banned ID. thứ 2 là chỉ có mình + 3 thằng bạn dùng proxy là bị banned. các bạn khác ko dùng proxy thì ko sao
Vậy đâu là lý do??!
Anh chị em nào có biết lý do hoặc cách khắc phục xin vui lòng chỉ giúp e. e cảm ơn rất nhiều. Nếu ko cứ đà này tụi e chết mất :(
Cảm ơn mode và các bạn !!!
do proxy bạn dùng bị die hoặc proxy rỡm nên bị code trống => banned

do proxy bạn dùng bị die hoặc proxy rỡm nên bị code trống => banned

vậy nên lựa proxy nào là tốt bạn? thấy bạn kia bảo lựa 2 số đuôi j j đó. mình hok bít lun :(

cho mình hỏi mấy mạng khác load thế nào thế, mình xài fpt bình thường cỡ hơn 9h là nó load ầm ầm. 2 hnay hơn 12h đêm mà cứ giật giật, nhìn mún ngủ lun.
----------
12h20, 5id ~ 8 speed, chán quá hjx.

cho mình hỏi mấy mạng khác load thế nào thế, mình xài fpt bình thường cỡ hơn 9h là nó load ầm ầm. 2 hnay hơn 12h đêm mà cứ giật giật, nhìn mún ngủ lun.
----------
12h20, 5id ~ 8 speed, chán quá hjx.

tình hình chung đó bạn. Hôm nay load chậm

1:34' : 20 acc load vi vu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,645