[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
:m147: sáng bị đứt mạng liên toạch giờ pi tăng cao quá - ai cho cái tình hình load đi - sợ add nhiều quá pi tăng tầm 8 9 thì đói huuu

CẢNH BÁO: đề nghị anh em dừng gõ lại. server nó đang bị lỗi toàn bộ, gõ toàn code trống và tiền ko tăng.

có bão nha: như mấy bạn trên nói.
Sv pixandprofit cũng sập rồi. Ai có làm thì làm pixprofit. NHưng theo mình nên đi ngủ trưa đi đợi tình hình

uipdate: sv pixandprofit đã hoạt động lại

pixprofit cung sap roi,..k vao duoc nua moi nguoi ah..

tình hình là sv đang chập chờn lắm. Chắc vì vậy nên code chúng ta đánh đc nó ko chuyển đc đến sv và thành code trống.

Bên XĐ đã update soft code mới các bạn vô down về làm thử nha :D

có bão nha: như mấy bạn trên nói.
Sv pixandprofit cũng sập rồi. Ai có làm thì làm pixprofit. NHưng theo mình nên đi ngủ trưa đi đợi tình hình

uipdate: sv pixandprofit đã hoạt động lại

bác lấy infor đâu mà bảo nó sập vậy nó chỉ không vào được thôi. Chắc nó đang chuyển server thôi giống như seosprint ấy hồi nó chuyển nó cũng thế thôi

- - - Updated - - -

CẢNH BÁO: đề nghị anh em dừng gõ lại. server nó đang bị lỗi toàn bộ, gõ toàn code trống và tiền ko tăng.

nó hiện code đều mà vừa check

chắc sắp có trò chơi mới của pix chứ chẵng lẻ dễ sặp server như vậy sao ta. mới add 30id thì dontsent xui vải .

- - - Updated - - -

u tui cũng thấy làm bt mà với lại tui nó cộng cũng đủ mà .

bác lấy infor đâu mà bảo nó sập vậy nó chỉ không vào được thôi. Chắc nó đang chuyển server thôi giống như seosprint ấy hồi nó chuyển nó cũng thế thôi

- - - Updated - - -

mình đăng nhập 23 id, gõ được khoảng 1000 code, view code thì thấy tất cả đều là code trống, 1 tiếng trôi wa rồi mà $ không thấy tăng, mình đang gõ server pixandprofit.

mình đăng nhập 23 id, gõ được khoảng 1000 code, view code thì thấy tất cả đều là code trống, 1 tiếng trôi wa rồi mà $ không thấy tăng, mình đang gõ server pixandprofit.

mình vẫn cập nhật code đủ mà bác update software đi nếu vẫn bị thì mail hỏi nó xem. Mình đươc cộng tiền đúng theo pri mà

có ai bị như này ko: gr 30 id gõ dc 80k code, humnay có thêm 10 invi, lúc trưa nhấn vào lấy invi mà mãi ko dc. Vừa nhấn vào thì nó có hiện ra invi để lấy, nhưng ko phải 10 invi nữa mà là 131 invi. nhìn hoảng quá thử reg 1 id, thấy vẫn dc, check đi check lại vẫn còn 130 invi. hix, ko hỉu kiểu gì nữa.
sv p&p chập chờn, thỉnh thoảng vẫn vào dc
ko gõ nên ko update dc

tình hình giờ sao rùi nhở, thấy topic đông vui thế mà ^^ nên làm sever nào thì ổn nhỉ

có ai bị như này ko: gr 30 id gõ dc 80k code, humnay có thêm 10 invi, lúc trưa nhấn vào lấy invi mà mãi ko dc. Vừa nhấn vào thì nó có hiện ra invi để lấy, nhưng ko phải 10 invi nữa mà là 131 invi. nhìn hoảng quá thử reg 1 id, thấy vẫn dc, check đi check lại vẫn còn 130 invi. hix, ko hỉu kiểu gì nữa.
ko gõ nên ko update dc

được vậy là quá tốt rồi còn gì. sướng nhé 10 đổi 131

ko gõ nên ko update dc
ko phải đâu, là do invite ẩn đó mà. Nó để 10 invite nhưng khi ấn thì nó hiện hết số invite bạn có.

tình hình thế nào rồi có ai làm việc ko thông báo tình hình đi :D

bác gõ server gì vậy? mình gõ server pixandprofit

minh gõ pixandprofit
em nó đây Untitled.gif

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,643