[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
chẳn hiểu sao hôm nay bị ngắt connect liên tục, sợ vải lmn tình hình nầy không biết có phải sắp có 1 trận bảo không đây?

chẳn hiểu sao hôm nay bị ngắt connect liên tục, sợ vải lmn tình hình nầy không biết có phải sắp có 1 trận bảo không đây?

chắc do proxy thôi mình check được 52 phút rồi có bị cant connect đâu

bạn nào có nguồn proxy tốt cho minh sài với...proxy dile liên tục :)

server pixtyper mới sống lại load khá nhanh và đều_ 14ID sp 20 rùi, vào chiến thôi ae!

31 acc sp gần 28 chưa full nhưng cứ làm xí là canconec phải pause thay proxy khác, cứ thế miết làm muốn điên lên đc :binhsua122:

Untitled.png cua to van con bi image trong ,... ma cung k duoc cong tien nua.. nan qua di..thoi di choi toi ve lam tiep..mong la k bi an ban e nao

cua to van con bi image trong ,... ma cung k duoc cong tien nua.. nan qua di..thoi di choi toi ve lam tiep..mong la k bi an ban e nao
sao dám nói em pix ko cộng tiền nhĩ em nó vẫn cộng nhá tạo scandal ah` , làm 25id sp 24~25 nha anh em.

ngoài lề 1 tí, sao không vào được soft bubu nhỉ, wep cũng không dc có ai bị như mình không

ai cho e hỏi là soft bubu sao vào không được vậy, đang update hay là hok hoạt động nữa vậy. hix,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week