[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
ai cho em hỏi soft bubu bị gì vậy, ko kết nối dc máy chủ, cập nhật bản mới thì ko vào dc. soft XD bị lỗi unable to load Jit compiler (mscorjit.dll) sửa mãi ko dc, vì soft mà vật lộn mãi, ai có yahoo tunvit cho mình hỏi cũng dc.

ai cho em hỏi soft bubu bị gì vậy, ko kết nối dc máy chủ, cập nhật bản mới thì ko vào dc. soft XD bị lỗi unable to load Jit compiler (mscorjit.dll) sửa mãi ko dc, vì soft mà vật lộn mãi, ai có yahoo tunvit cho mình hỏi cũng dc.
Virus ăn file của bạn rồi :|

đang load nhanh vãi chưỡng...pix điên pix khùng CM pix...

mới sáng đen gớm!!! bán 9LR trong exchange24h sao nó chẳng chịu chuyển tiền đi... đủ trò!chẳng biết làm sao bây giờ

mạ nó proxy tốc độ càng nhanh thì 5' là die thử hỏi coi ức chế ko sáng giờ tổng số proxy log vô cộng văng ra >60 rồi . sáng giờ proxy die tùm lum hết
cuộc đời tôi bị ám ảnh bởi bức hình này :

25ID ko có code gõ lun rồi và proxy tiếp tục die .

mạ nó proxy tốc độ càng nhanh thì 5' là die thử hỏi coi ức chế ko sáng giờ tổng số proxy log vô cộng văng ra >60 rồi . sáng giờ proxy die tùm lum hết
cuộc đời tôi bị ám ảnh bởi bức hình này :

25ID ko có code gõ lun rồi và proxy tiếp tục die .

Cái này đâu phải lỗi do proxy die mà do trùng proxy mà người làm tăng proxy thì có hạn nên khung giờ chật chội này chỉ dành cho newbie kiếm thêm thui chứ pro cạp thì nên nghỉ cho lành giữ sức qua khung h này cạp tiếp:binhsua160:

E muốn làm dự án này quá, ai cho e xin cách làm solo với. k0 thì nên vào làm cho ai thì tốt nhất a

LR của thằng pix nó bị làm sao thế nhỉ, tiền vẫn chưa thấy về, có ai bị như vậy không, có khi nào nó quịt tiền luôn không ta

Cứ mỗi lần LR bảo trì hay Delay là lại như thế này. từ từ nó về thôi.
Up tình hình tốt hơn là cứ nói thế này các bác à

thấy bảo pix nó đúng giờ lắm phải k0 mọi người, ai chỉ e cách làm solo cái đi mà ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week