[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
12h12 có ai đang gõ cho xin tí tình hình ...

hôm nay pix an gian code quá, rõ ràng là vừa mới thấy id có 1006 code vậy mà khi đăng nhập lại chỉ còn co 998 code, rồi 1 id 946 code khi oanh tất cả các id gần 100 code thì để ý thấy id này chỉ lên có 978, xong sau khi đánh thêm 30 code nó chỉ lên 988, pó tay nếu là do oánh sai, là điều không thể bởi vì pri ko tăng, vậy lí do gì mấy bác giải thích hộ em

đạo lý nào gõ sai thì pri tăng vậy o___0

có thể do update trên soft vs web khác nhau á ... chờ 15-20p sau xem thử ...

hôm nay pix an gian code quá, rõ ràng là vừa mới thấy id có 1006 code vậy mà khi đăng nhập lại chỉ còn co 998 code, rồi 1 id 946 code khi oanh tất cả các id gần 100 code thì để ý thấy id này chỉ lên có 978, xong sau khi đánh thêm 30 code nó chỉ lên 988, pó tay nếu là do oánh sai, là điều không thể bởi vì pri ko tăng, vậy lí do gì mấy bác giải thích hộ em

15p sau mới + code, hoặc sao khi rs code sẽ + lai bt , id chủ va con doi khi ko update đúng sau khi rs sẽ đâu vào đó
pri tăng giãm: do pix nó thả captcha của nó để check chứ gõ sai hay đúng thi ko liên quan cho lắm về pri tăng giảm, xui xui thi dính code check của nó mới bị
đọc trong 2pic của wingtar có ghi rõ ko hỏi câu này nũa nha

trời ! từ từ nó mới cập nhật code pạn ơi !
xin tình hình 2h45 với mội người !

4h30. code bt. bs thỉnh thoảng
15ids speed 19. cứ thế mà log vào cho phù hợp
ps: nhanh chậm khó đỡ @@

Pro nao giup e voi,e co 3 acc pri 0 thi no load co nhanh ko a?Admin no noi ngay mai moi cap acc cho e.Tks moi ng
- 3 Acc thì về gõ với hổ, làm PIX trong tay lúc nào cũng phải 20acc trở lên thì mới làm được.
P/s : Đang chậm dần nhé 20id sp 24, chắc 6h 7h mới nhanh đk.

cho mình xin tình hình 18h30.

1id=2.5+ sp :binhsua03: code bình thường:binhsua07:

Now you can earn more.
Group leaders will get 10% of the payment on the balance after every payment is done.
mình mới capt lại cho mình hỏi như thế này là như nào nhể ? mình tự payout cho từng acc ở trong group của mình có được ko nhỉ ? rồi những acc được pay thì pay cùng về 1 acc LR thì có được ko vậy?

Now you can earn more.
Group leaders will get 10% of the payment on the balance after every payment is done.
mình mới capt lại cho mình hỏi như thế này là như nào nhể ? mình tự payout cho từng acc ở trong group của mình có được ko nhỉ ? rồi những acc được pay thì pay cùng về 1 acc LR thì có được ko vậy?
Hình như câu đầu bạn hỏi là nóa sẽ bone thêm 10% khi mà other payment cho mình
còn payout từng ID con chỉ là rs code mà thôi

proxy nuoc nao kho chet' nhat' vay cac bac... hix toan proxy lom toan bi rule oan a kay vai~

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week