[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
Không ban đâu cứ nói Admin là không biết tiếng anh em mà biết tiếng anh em đâu có đi cạp thế này đâu anh Pix.
thế nói admin bằng tiếng gì??? In English " Dear admin, I regret to inform you that I don't know English. I will learn English as soon as I gain enough money from your site. Don ban my id, please." hay tiếng việt " Admin, em ko biết tiếng anh, em đếch chọn được theo như yêu cầu, đừng ban em. Sau này em kiếm đủ tiền học AV rồi trả lời a sau nha" :binhsua53:

thế nói admin bằng tiếng gì??? In English " Dear admin, I regret to inform you that I don't know English. I will learn English as soon as I gain enough money from your site. Don ban my id, please." hay tiếng việt " Admin, em ko biết tiếng anh, em đếch chọn được theo như yêu cầu, đừng ban em. Sau này em kiếm đủ tiền học AV rồi trả lời a sau nha" :binhsua53:
Nói bằng tiếng việt kêu là anh chịu khó lên Gu Gồ dịch dùm em nha chứ em không biết viết tiếng anh đâu đơn giản như đang giỡn.:binhsua57:
Chứ học xong tiếng anh rồi thì cạp làm gì rứa:D

Nó update kiểu j mà cả ID chính lẫn proxy đều bị code trống 20-50% thế này.
Chắc tối nay nguyên group lên dĩa :binhsua156:

9 id speed ~11.
Code đen rất nhiều. Chiếm 40%

code đen quá trời luôn vậy đóa ... mệt :binhsua155:

vừa vào gõ đc 1 phút !@#!@#!@ toàn code BLACK + tam giác ERRO @@~
thế này là thế nào ta @@~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~

hết code đen rồi đó ae 1id=2.5 speed

nãy giờ có anh em nào gặp code chọn hình thay cho code chọn *** mèo lúc chiều hay gặp ko ?

mình nghĩ là chắc pix bị lỗi về code đó (hình đen cả trên web) nên nó tháo xuống để fix rồi :D

Tình hình là 10 acc full nha các bạn :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,466
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week