[P.I.X cập nhật số.65] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.04.2013)

Status
Not open for further replies.
các bạn ơi cho xin tình hình buổi sáng với nhe, ah mà cho mình hỏi, mấy hôm nay nghe nói pix ra hình khó gì đó, XD update soft mới, mà mình vẫn chưa update vẫn thấy gõ bình thường, vậy có phải bắt buộc phải update k mấy bạn?

cho em xin 500 tình hình 8h.

mấy bạn cho hỏi, proxy ở trang nào tốt và lâu die, có thể check proxy sống ở đâu, thanks

Bạn lên google search với từ khóa: free proxy, xong rồi bạn vào start -> run(Window + R) gõ ping 112.112.112.112 ( ví du 1 proxy) -t nhấn Enter. Đây là cách kiểm tra proxy cơ bản và có thể nói là hiểu quà. Khi check ok rồi bạn lưu vào file lần sau dùng tiếp nha.
thân.

Bạn lên google search với từ khóa: free proxy, xong rồi bạn vào start -> run(Window + R) gõ ping 112.112.112.112 ( ví du 1 proxy) -t nhấn Enter. Đây là cách kiểm tra proxy cơ bản và có thể nói là hiểu quà. Khi check ok rồi bạn lưu vào file lần sau dùng tiếp nha.
thân.
http://www.proxynova.com/online-proxy-checker/ :m020: tốn công ra bạn ơi - bạn vào đây mà kiểm tra à - max 50 con 1 phát
từ đầu vào http://www.freeproxylists.net/ đây lấy proxy - ctrl+A hết xong paste vào khung check proxy của wed proxynova xong ấn check chờ nó chạy à - thỉnh thoảng gặp con die nhưng nó tự nối lại đc - tốt nhất bỏ con đấy dùng con nào mà check lần đầu hiện status Alive là ok à

anh rất ít khi die proxy một khi die .

chắc tầm >28 mới làm ngon dc.

- - - Updated - - -

thân.
toàn thánh phán mà thôi nói ra thì bị KS nửa . bạn hãy tìm ra phương pháp hiệu quả cho mình :binhsua119:
cơ mà check trên web thì khi nào mới đủ add có cách check tầm 20' >1k proxy nhưng tối rãnh thì hãy làm.

Last edited by a moderator:
thân.

thanks bạn để mình thử

http://www.proxynova.com/online-proxy-checker/ :m020: tốn công ra bạn ơi - bạn vào đây mà kiểm tra à - max 50 con 1 phát
từ đầu vào http://www.freeproxylists.net/ đây lấy proxy - ctrl+A hết xong paste vào khung check proxy của wed proxynova xong ấn check chờ nó chạy à - thỉnh thoảng gặp con die nhưng nó tự nối lại đc - tốt nhất bỏ con đấy dùng con nào mà check lần đầu hiện status Alive là ok à

mình dùng này nè, thấy vẫn alive, do gõ die cái èo

thanks bạn để mình thử

mình dùng này nè, thấy vẫn alive, do gõ die cái èo
nghe 2 char này check tới đâm heo mà chĩ là check live thôi ai dám đảm bảo tuỗi thọ của em nó . khi làm thì bạn đễ ý con này live trên 3h thì lưu lại trên file text hôm sao lấy ra sài lại . đừng lo hết proxy check hồi 1 rỗ sài éo hết .

30id sp 27~29 nha anh em.

28ID speed 3x

anh em ai có link soft tự caplocks và bỏ kí tự cho mình xin với:binhsua119:

Soft ST hình như ko hỗ trợ Pix đâu :D Cậu về mấy trang trước của Box tìm có bài ấy
Tình hình thế nào rồi mọi người :( Có 15acc nên không log nhiều được

15acc thì sp chắc cũng dc 10 đấy . 3x id còn chưa nhúc nhích bạn ơi, tình tình lúc này là ID direct liên tục connet timeout .

Soft ST hình như ko hỗ trợ Pix đâu :D Cậu về mấy trang trước của Box tìm có bài ấy
Tình hình thế nào rồi mọi người :( Có 15acc nên không log nhiều được

hỏi 1 câu ngoài luồng tý ~~ Soft ST còn xài dc àk o___0

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam