[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
3ID thì vừa gõ vừa ngủ vẫn tốt đó bạn
Nản thật 30ID gõ ko ra gì, thôi ngủ

- - - Updated - - -

cái này tự ngâm cứu đi, box captcha cấm nói đến cheat
ha ha đùa tí chứ lách thì em cũng có biết mà sợ ban thui chứ gõ thường thi speed 2x cũng bình thường thấy mấy bác 3x là hơi tởm thôi:binhsua25:

em moi go co 3 nam ak anh

- - - Updated - - -

newbie à :)
nó cho có 3 id thì trả lại đi làm ăn gì 3 id pix =))
hồi mới tập cạp đăng ký thử ở site đó nó đưa có 2id thôi :( xong trả luôn =))

em moi go co 3 nam ak,luc truoc ko co go pix

em moi go co 3 nam ak anh

- - - Updated - - -

em moi go co 3 nam ak,luc truoc ko co go pix

ghi có dấu vào bạn cmt lần 2 ko dấu rồi cẩn thận ra đảo, box captcha là box bá nhất 4rum đấy ra đảo như chơi.
20ID code load ổn, có điều code dài vãi quá. Thất thường nữa lúc nó ào ra 1 đóng gõ ko kịp

cứ gõ lách luật là cao thôi bạn,có thấy ai chân chính mà speed hơn 27 chưa,dù có ai nói gõ chân chính là 27 thì người ta là lie rồi :) nói vậy chắc bạn hiểu

nói thế ko đúng rồi bạn , mình chân chính gõ đầy đủ hoa thường sp đã trên 31 rồi , còn nếu lách luật như bạn nói thì sp phải trên 45 đấy

nói thế ko đúng rồi bạn , mình chân chính gõ đầy đủ hoa thường sp đã trên 31 rồi , còn nếu lách luật như bạn nói thì sp phải trên 45 đấy

nói chung là tùy từng lúc code ra mà sp sẽ khác nhau nhưng mà gõ ko lách luật sp hơn 27 là bình thường mà

mình k biết gõ lách luật dư lào cả
full sp cũng chỉ tầm 24-25

Mình gỏ chân chính k cheat k lách gì.....sp trên 45 đây :) hehe

20id sp 34+

Mình gỏ chân chính k cheat k lách gì.....sp trên 45 đây :) hehe

20id sp 34+

bạn pro vãi rồi :D 1 code 2 từ trung bình 12 chữ gõ sp 45 vậy chi 1code bạn gõ trong vòng 1.3s :D quá đỉnh

Đã không lách thì thui chứ lách rùi thì speed phải là trên 6x mới bõ, newbie thì nên trung thực đi chứ không lại đen thui cả group đấy:binhsua24:
Cuối tuần load chán như con gián code dài lê thê 1ID ~ 1.2 speed
trung thực bị đen mà ko trung thực cũng đen,từ khi vào đây mới biết được nhiều điều nó dạy cho mình thế này thế kia,mình chỉ làm với pix thôi nhé :)).chứ lúc trước cũng ko đến nỗi nào .newbie nào mới vào tự hiểu nhé :) trung thực chết sớm ở đây.

Last edited by a moderator:
trung thực bị đen mà ko trung thực cũng đen,từ khi vào đây mới biết được nhiều điều nó dạy cho mình thế này thế kia,chứ lúc trước cũng ko đến nỗi nào .newbie nào mới vào tự hiểu nhé :) trung thực chết sớm ở đây.

gõ trung thực thì sao bị đen nhỉ mình gõ thế chẳng bao giờ dính ban, chỉ duy nhất 1 lần dính code trắng vì lỗi soft ăn ban 1 ID con thôi từ đó đến giờ chưa bị.

gõ trung thực thì sao bị đen nhỉ mình gõ thế chẳng bao giờ dính ban, chỉ duy nhất 1 lần dính code trắng vì lỗi soft ăn ban 1 ID con thôi từ đó đến giờ chưa bị.
bạn hên quá mức rồi đấy,cứ cố gắng như vậy nhé :)).chuyện gì chưa xảy đến với bạn thì bạn làm sao mà thấy nó như thế nào :)
thôi ko bàn
update tình hình đi mọi người

trung thực bị đen mà ko trung thực cũng đen,từ khi vào đây mới biết được nhiều điều nó dạy cho mình thế này thế kia,mình chỉ làm với pix thôi nhé :)).chứ lúc trước cũng ko đến nỗi nào .newbie nào mới vào tự hiểu nhé :) trung thực chết sớm ở đây.
Lam sao go trung thuc lai den ha bac.... Tru khi code trang do proxy die.... ko thi minh cung chua thay go trung thuc ma bi banned ca...

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,232
Latest member
sanghoangvinh

Most viewed of week

Most discussed of week