[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
gõ trung thực thì sao bị đen nhỉ mình gõ thế chẳng bao giờ dính ban, chỉ duy nhất 1 lần dính code trắng vì lỗi soft ăn ban 1 ID con thôi từ đó đến giờ chưa bị.

với tình hình bây h thì trung thực ko bao h bị đen , nhưng vài tháng trước thì có trung thực cũng đen thôi. Tóm lại hiện h ai gõ đàng hoàng ko bao h ăn ban \
Up : 25ID sp 29

Trước giờ gõ trung thực chưa bao giờ bi band . cũng tại không biết lách chứ nếu biết thì cũng làm tí cho nhàn

Lách gì bác... Ko biết cách lại ra đảo cả group ko bõ đâu... Ai cho xin 500 tiền load cái nờ
Mà cũng nhau gửi mail cho nó thanh toán thêm cổng PM đi anh em... Mình thấy PM cao hơn wmz phí rẻ hơn xíu nữa

Last edited by a moderator:
Thế trung thực là gì? Trung thực là sp dưới 27 giỡn hoài :D

BS khá nhìu đa số là code ngắn...
1ID = 1.2 sp

Tự nhiên chậm rồi... Chả thấy code mà gõ... 1 id 1sp nhá.
P.s: cảm ơn bác bọ cạp vàng nhá ^^

vừa măm cơm chiều , cho cái tình hình đi cả nhà , 20id sp dc 3x hem ? còn ~20id pri 2 thui T_T

p/s : lách đi để biết mùi đen như than trong gr , làm cạp cũng nên biết mùi ban 1 lần trong đời như con trai nếm mùi phong sương vậy đó !

- - - Updated - - -

cùng nhau gửi mail cho nó thanh toán thêm cổng PM đi anh em... Mình thấy PM cao hơn wmz phí rẻ hơn xíu nữa
You can work from any browser you like and be paid on a daily basis with PayPal, Liberty Reserve, WebMoney and Payza.

lr die kiếp nào nó còn chưa edit

mọi người nge gì chưa???bên ông letuan có soft mới tự động add proxy lun kia...nếu có soft này thì tốt quá:binhsua22:

mọi người nge gì chưa???bên ông letuan có soft mới tự động add proxy lun kia...nếu có soft này thì tốt quá:binhsua22:

soft nào thế, giá nhiu/tháng

mấy ACE nghĩ tay cho mình xin 500 tình hình 6h với :)

Z rs rồi nhé
ngồi hóng tiền về thôi
9.9 Z mà nó k chờ thêm 5p nữa hãy rs

11 id speed 26 code dài nhiều
dạo này pix pay chậm nhỉ 3h rồi chưa thấy z đâu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145