[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
chơi chiêu login id 2 proxy lấy gì nó block.:binhsua02:
20id chậm mất òi, có 1 vài dãy proxy bị block ngay từ đầu có thể do pix có blacklist.

Sao mình đăng nhập vào capcha pro XD cứ bị block là thế nào thế mọi người. Sao mấy nick vào toàn thấy Block vậy @@

ko biết soft XD bị gì mà IP chính bị block còn 1 ID load dc, proxy đang chạy hồi cũng bị block luôn, load nhanh, 1ID speed 3-4

P/S: có khi nào nó cho nhanh nhưng giới hạn 1 IP 1 acc ko ta

1id ~ 3sp, mình 2 id/IP bt mà, tối nay chưa chết e nào, gặp bảng chọn mà bubu ko có từ tiếng a nên @>@
tớ đây , tối nay cái bảng *** mèo ko hiện hình ko biết lỗi do soft hay gì nữa , hum bứa trước rùm beng soft bubu ko biết bác ấy còn chịu fix ko nữa ~~!, tự nhiên chọn đại mà ko nhìn thấy hình ảnh gì cả chọn ảnh trắng 1 cái vào kiểm tra thấy trừ tiền thẫn cả người @@!:binhsua10:

ớ đây , tối nay cái bảng *** mèo ko hiện hình ko biết lỗi do soft hay gì nữa , hum bứa trước rùm beng soft bubu ko biết bác ấy còn chịu fix ko nữa ~~!, tự nhiên chọn đại mà ko nhìn thấy hình ảnh gì cả chọn ảnh trắng 1 cái vào kiểm tra thấy trừ tiền thẫn cả người @@!
cái bảng đó là chọn 8 hình chứ ko phải ***/cat, bubu chưa update nên bị lỗi hình, chọn sai có thể bị banned đấy mình dính 3id rồi. Hiện tại thì chỉ có soft XD mới có hình thôi
------------------
load nhanh, pix chơi trò gì vậy trời login 4id/ip chính mà bị block còn có 2id là sao? đừng nói nó ép xuống còn 2ip/ip chính nhá.

tình hình khẩn cấp

login 2id/proxy bj blocked cả
chắc bi blacklist hay pix đổi xún 1id/proxy nhỉ

mỗi lần nó cập nhật là mội sự thiệt thồi đối với chúng ta ! nó mà cập nhật thêm vài lần nữa là quên nó đi là vừa !

bấm mà phát nãn ! our liên tục ==!

bây giờ ip chính cũng chỉ 2id thôi. Nó đổi chính sách nữa rồi nên load nhanh đc xíu. 10 id sp 22.4.

- Xác nhận pix giờ chỉ cho log được 2id trên 1 ip chính cũng như proxy nhé, log đến id thứ 3 tự động block.

Mấy bác cứ lên cơn giả hoài làm zì cóa dụ IP chính chỉ login dc 2ID mới login zào 4 ID gõ cóa bị zì đâu :binhsua08:

e vẫn kẹp dc 5id.... cho e hỏi gặp hình mấy cái cân thì chọn mấy cái cân hả, còn lại thi la hinh tam giac hình gì ko ak

chọn hên xui thôi bạn ! cái nào nhìu nhìu cứ chọn :3

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week