[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
Sao nay cạp pix nhiều dữ vậy nhỉ thường thấy có 50 mà nay There are currently 100 users browsing this thread. (43 members and 57 guests)

mới bị out 1id, chỉ có 4id tren ip chính, uh mình thấy cái nào giống nhau nhiu nên chọn đó

ai bảo thế
nếu xài soft XD dưới cái form pick nó có dòng chữ tiếng anh là tên của hình cần pick vào

biết cái nào thì chọn cái đó còn ko thì cứ chọn bừa sai ko banned đâu , vừa đi chơi về thì biết đc 1IP = 2ID giờ thành 1IP = 4ID rồi vui lên đc 1 chút

Bán 500 tình hình đây

Theo tin nhận được từ đài tiếng nói nhân dân MMO4ME
Vào lúc 22h15, tốc độ bão Pix ổn định.
Tầm nhìn xa > 2sp/id.
Code tàm tạm, ko quá dài cũng không quá ngắn.
Dự báo của chúng tôi đến đây kết thúc.
Cảm ơn các bạn đã chú ý lắng nghe
:binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15::binhsua15:

6id~11speed
cho hỏi tý, chính xác thì bây h 1 IP log đc bao nhiu id? Thằng pix này nó cập nhật chẳng bao h thông báo đc 1 tiếng, mỗi lần bão là y như rằng loạn cả lên

mới test thử 1IP > 3ID.:binhsua07:

cho hỏi tình hình bây giờ là 1IP log dc bao nhiêu ID thế nhỉ

đang log đc 4 ID nhé

1 acc speed 2 .. lúc nhanh lúc chậm
bà con cho hỏi thăm soft XD ko có chế độ AUTO PAUSE khi bi time out hã.. .. nhìu lúc load aò ạt hết TIME mà nó cứ AUTO submmiting rồi Loading típ ko thấy nó PAUSE

pix mới zừa bảo 1 trận code 4 chữ phê wa :binhsua07:

ai biết trang check proxy nào tốt ngoài checker.freeproxy.ru k?
Hiện giờ bị gì mà k check proxy được :(

Bị gì vậy trời, 5h20 log gần 20id, die hết chỉ chừa lại 5id à, ngay cả id proxy chính trong đó cũng bị, bão mặt trời chăng, mớil mà muốn nghỉ à

1ID/1SP , XD ,VNPT , cho mình hỏi xíu cái vụ chọn hình nếu nó kêu chon ngôi nhà , thì có bao nhiu cái nhà lick hết hả phải ko các bạn :binhsua10:

1ID/1SP , XD ,VNPT , cho mình hỏi xíu cái vụ chọn hình nếu nó kêu chon ngôi nhà , thì có bao nhiu cái nhà lick hết hả phải ko các bạn :binhsua10:
có nhiêu pick hết .................

- ô hình gì vậy, soft xđ mình chưa update lên trả biết có hình hiếc gì cả cứ gõ nãy giờ trả thấy hình nào :-ss

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week