[P.I.X cập nhật số.66] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(14.05.2013)

Status
Not open for further replies.
đừng xài BUBU nữa... nó ra hình để chọn ko bít chọn gì... mới bi BANNED 3 acc chủ đây ... mất mẹ 12 LR + 12 acc pri 0 ,1 . DEK mợ nó:binhsua136:

đừng xài BUBU nữa... nó ra hình để chọn ko bít chọn gì... mới bi BANNED 3 acc chủ đây ... mất mẹ 12 LR + 12 acc pri 0 ,1 . DEK mợ nó:binhsua136:
tại ko ai chịu làm trên web để đưa cái hình chọn chọn đó cho tũn nên ổng ko biết đường fix lỗi , hôm wa vừa pm lúc 1h 2h sáng nói tũn xong , ngồi làm trên web mõi cả mắt mà ko ra dc cái hình chọn nên thôi thua , chuyển wa XD luôn roài ~~, thêm 1 chi phí cho ngành captcha :binhsua149:

tại ko ai chịu làm trên web để đưa cái hình chọn chọn đó cho tũn nên ổng ko biết đường fix lỗi , hôm wa vừa pm lúc 1h 2h sáng nói tũn xong , ngồi làm trên web mõi cả mắt mà ko ra dc cái hình chọn nên thôi thua , chuyển wa XD luôn roài ~~, thêm 1 chi phí cho ngành captcha :binhsua149:

hôm qua giờ đó nó ra cũng nhìu mà ,.. ko bít mấy U thế nào chư mình log pri 0 và 1 acc chủ lẫn ACC con đều LOAD ầm ầm nhé...
10 acc speed > 20 code dài 70%

Load full 4ip~16speed, phải chi ngày nào pix cũng load thế này thì sướng thật đỡ mất công ngồi check proxy T_T.
------------
Ngộ nhỉ bên mình login pri nào cũng load mà đâu có bị đứng ?

Load full 4ip~16speed, phải chi ngày nào pix cũng load thế này thì sướng thật đỡ mất công ngồi check proxy T_T.
------------
Ngộ nhỉ bên mình login pri nào cũng load mà đâu có bị đứng ?

là sao nhỉ bên mình cũng giống bạn pri nào cũng như nhau

cái tội tiết kiệm 0.5$ mua soft XD đó :))

tình hình nek các bác, log một dống mà ko load, mấy cái pri 4 thì load như diên, mà mình thì có mấy ac ah :))

cái tội tiết kiệm 0.5$ mua soft XD đó :))

soft XD thì cũng ngon, nhưng mà có cái là 2 khung, mà không đứng yên như bubu, nó cứ lên xuống, cứ đánh nhầm hoài, xem phim cũng không được :(
13ID sp 26 nhé, tối nay load ngon :)

kỳ lắm nha, log 4 acc pri 0 IP chính thì ko load đc dù chỉ 1 code, log 1 acc pri 0 proxy thì nó load bt, và log acc pri 4 5 proxy nó load đc vài code, pix điên quá, nói chung acc nào thix thì load ko thix thì đứng yên ngắm chơi thôi:D

Có Pro nào tìm ra quy luật không ha. Bỏ wa cái dụ proxy đi. IP chính cũng không load.

hình như nãy giờ thấy sv pixtyper bị nhìu đấy, mọi người thử test xem

Đúng rồi, vừa chuyển qua server pixprofit test thử, load như điên đó, mọi người đổi thử coi.

Hic, load được 1 chút rồi đứng im, hố nặng quá, hic :binhsua123:

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925