[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
- Sáng nay mình gõ p&p vẫn cộng tiền đủ mà lại có 1 số người bị, như này thì sợ quá có khi đổi sv pixprofit gõ cho chắc ăn hôm nọ cũng mất 1 ýt.

Sáng nay mạng chậm vãi ....
Cạp hơn 5 tiếng mà được có 5$ .... :binhsua46:
làm vậy là cũng được rồi bạn, mình làm gần 1 năm rưỡi mà mỗi ngày cũng chỉ 5-7$ thôi, có khi load chậm thì ngày có 3-4$ hà, hĩ, qua giờ vàng rồi mà load siêu chậm, log vô bị blocked 1 dàn :binhsua45:

10h50: 20id sp 11. Cả 1 đàn rùa bò qua bò về. ID dis nhanh dần đều. Code dễ, BS 10%.

quá chậm luôn, nản thôi tắm phát ăn cơm 1 ID 0.7 SP

ai cho chút tình hình 12h30 đi..mới ngủ dậy

làm vậy là cũng được rồi bạn, mình làm gần 1 năm rưỡi mà mỗi ngày cũng chỉ 5-7$ thôi, có khi load chậm thì ngày có 3-4$ hà, hĩ, qua giờ vàng rồi mà load siêu chậm, log vô bị blocked 1 dàn :binhsua45:

Bác làm sao mà 5-7$ / ngày thế...thấy các thánh toàn cạp 10-15$/ngày thôi mà :binhsua58:

Bác làm sao mà 5-7$ / ngày thế...thấy các thánh toàn cạp 10-15$/ngày thôi mà :binhsua58:

thì mấy bác đó thánh, chứ mình đâu phải thánh, sp mình max là 22 thôi, với lại mình gõ đêm ít, chủ yếu là làm ban ngày vì con gái thức khuya mau già lắm, nhan sắc vốn có hạn rồi nên phải gìn giữ. :binhsua50:

- - - Updated - - -

1id ~ 1sp nhe mọi người

con gái mà gõ thế là VIP rồi còn gì nữa.

ai cho mình xin ít tình hình với:binhsua50:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week