[P.I.X cập nhật số.68] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(19.06.2013)

Status
Not open for further replies.
thì mấy bác đó thánh, chứ mình đâu phải thánh, sp mình max là 22 thôi, với lại mình gõ đêm ít, chủ yếu là làm ban ngày vì con gái thức khuya mau già lắm, nhan sắc vốn có hạn rồi nên phải gìn giữ. :binhsua50:

- - - Updated - - -

1id ~ 1sp nhe mọi người

Mình thì nhan sắc không có nên thôi cứ cạp tới mà kiếm sống thôi... :binhsua47: ....mới cạp được đúng 1 tuần...khi nào mới gõ được 10 ngón thành thạo như các thánh nhỉ???

Tình hình sao rồi bà con???

Mình thì nhan sắc không có nên thôi cứ cạp tới mà kiếm sống thôi... :binhsua47: ....mới cạp được đúng 1 tuần...khi nào mới gõ được 10 ngón thành thạo như các thánh nhỉ???

Tình hình sao rồi bà con???

Bạn vào đây test thử tốc độ xem được nhiều.Theo mình thì các thánh gõ tốc độ khoản 100>>WPM.Bạn vào test xem tốc độ được nhiêu WPM rồi.http://10fastfingers.com/typing-test/english

1 id = 0.5-0.6speed . ai speed 3x khuyen khich login 50 id , proxy die lien tuc , + coce bác sỹ + toàn các pé chân chày đến nách thôi

33id sp 25, bác sĩ 20% nhé

thì mấy bác đó thánh, chứ mình đâu phải thánh, sp mình max là 22 thôi, với lại mình gõ đêm ít, chủ yếu là làm ban ngày vì con gái thức khuya mau già lắm, nhan sắc vốn có hạn rồi nên phải gìn giữ. :binhsua50:

- - - Updated - - -

1id ~ 1sp nhe mọi người
- Haha thấy mấy bác làm cạp mà nhìn bác nào cũng nhợt nhạt trông không có tý sức sống gì cả chắc là do công việc làm nhiều quá, mình cũng đẹp zai lắm cơ mà từ ngày bước chân vào đây làm cũng xấu dần dần rồi T_T. Được cái là mình làm ýt lên nó vẫn giữ được 1 tý tốc cũng bt mà ngày vài $ lấy tiền tiêu thôi ;)
P/s ai cho xin tý tình hình lúc 4h nào :D

chậm vê lờ ra :binhsua46:

- - - Updated - - -

1id ~ 1sp nhe mọi người

quá xấu lun là đằng khác :)) load very chậm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,617
Latest member