[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
cạp pix giờ chán quá, làm vật vã cả ngày, chỉ vì proxy lỗi mà bị ban mất 3$. chẳng muốn làm tý nào. :binhsua160:

nói rõ hơn được ko thím? :binhsua74:
Mình đăng nhập khoảng vài chục IDs, gõ được vài code thì vài nick báo lỗi kết nối, thế là một lát sau nó ban hồi nào mất 3$ không hay. Cũng mới vừa order cho nó, tưởng nó reset.

load nhanh, ae vào cạp! 1id = 3speed

- - - Updated - - -

Mình đăng nhập khoảng vài chục IDs, gõ được vài code thì vài nick báo lỗi kết nối, thế là một lát sau nó ban hồi nào mất 3$ không hay. Cũng mới vừa order cho nó, tưởng nó reset.
view cái acc bị ban coi nó bị gì?

Mấy hôm nay bị ban liên tiếp , vừa co 1 ID bị band 2 lần , ai gặp trường hợp này chưa vậy , band 1 ID 2 lần 6USD

PS: cho xin tì tình hình , thank các bác

Mấy hôm nay bị ban liên tiếp , vừa co 1 ID bị band 2 lần , ai gặp trường hợp này chưa vậy , band 1 ID 2 lần 6USD

PS: cho xin tì tình hình , thank các bác

khuyến mại nhân đôi :D chúc mừng trong đau khổ pro nhé! nghe nói đang load tốt. 1ids ~3sp :D log vào cap cho vui

bị BAN vì lý do này, dạo này anh em cạp vẫn thường xuyên bị nó BAN vì lỗi code trống như thế này, giờ gõ được đồng nào thì order đồng đó, chẳng dám để lâu, proxy thì chập chờn, có thể bị ban bất cứ lúc nào không hay. Anh em cạp cẩn thận. hoàn toàn do proxy.

bị BAN vì lý do này, dạo này anh em cạp vẫn thường xuyên bị nó BAN vì lỗi code trống như thế này, giờ gõ được đồng nào thì order đồng đó, chẳng dám để lâu, proxy thì chập chờn, có thể bị ban bất cứ lúc nào không hay. Anh em cạp cẩn thận. hoàn toàn do proxy.

gõ xong nên vào check id thấy code trống dismiss trước khi pix ra tay

mail cho nó thử xem bạn! lỡ lỗi hệ thống rồi sao?
Kết quả ban của pix. Thêm 1 câu cảnh cáo nữa.

Làm cách đó cũng được nữa sao, lỡ mình dis rồi nó rà soát và ra tay thì sao ?
Cho mình xin cái tình hình load lúc 10h45 các bác ơi :)

éc, hôm nay pix load bá văn đạo quá ợ.... có điều bác sĩ hơi nhiều. 15 id full sp 35

Kết quả ban của pix. Thêm 1 câu cảnh cáo nữa.

bị ban mà mail cho nó cũng ko ăn thua gì đâu bác, lý do của nó cũng là sử dụng soft thôi. nó muốn ban là ban, bị trừ tiền thì ko thể lấy lại được.

cách này ok k bạn? bạn có thử qua chưa? nếu được vậy thì tốt quá, thà chấp nhận dismiss mất hết code đó, còn hơn bị nó ban trừ hết tiền, dạo này gõ mà hồi hộp trong lòng dễ sợ, có khi vừa gõ vừa niệm phật. nam mô a di đà phật :binhsua21:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week