[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
banned for using software? thèng pix láu cá nhỉ. mà tớ thấy mấy cái này vi phạm nội quy rồi, bên box này chỉ có tình hình của pix thôi. có điều pix ho lao quá, mong mod bỏ qua cho mọi người, và cả mình nữa nhé:binhsua03:. 1id = 2sp, code đủ loại, bác sĩ 30% không đọc được. nghỉ tay chút nữa làm tiếp

3h sáng
10 ID speed 22 :binhsua113: code ngắn 20%

3h40: nhanh chậm thất thường, 14id sp 32, có lúc không đánh kịp phải dừng lại, bác sĩ nhiều vô kể, nghỉ tay chút làm tiếp k thì móm

anh em vẫn chiến lai rai nhỉ , cố lên các chiến sĩ :)

4 giờ 5 phút sáng

1IP ~ 2.5SP đánh gãy tay , bác sĩ tâm thần lại ra 30%

anh pix bữa nay load cà chớn quá. lúc nhanh lúc chậm, nhanh thì 1id 2.5sp, chậm thì có 1,5, làm mà vừa làm vừa sợ nó ào ra, log ít acc lại thì chả đủ gõ :binhsua122:

ai đang làm nghĩ tay cho xin cái tình hình với

21id sp 22. code dễ gõ. bác sĩ 8%-10%. code bác sĩ thấy đc

- - - Updated - - -

Oát đờ hợi. nó ùa ra 1 cái time out cả đống. gõ ko kịp

Thằng pix nó đáng xả hàng. load cực nhanh và bác sĩ ùa ra cực nhiều. 12id+ load tốt

GÉT NHẤT CÁI KIỂU NTN, LOG NHIỀU THÌ ĐÁNH KO NỔI, LOG RA CÓ 2 CON KHÔNG ĐÁNH ĐC, QUÁ CHẬM, BÀ MỢ CỦA BA CỦA BA CỦA MÁ M PIX :binhsua08:

tầm 11 đến 20 con là max, a e tùy thích mà log

haizz. Anh em dạo này cập nhật tình hình sao thế. kiểu gì cũng cho cái speed để còn biết đường mà log chứ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week