[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
Hết bác sỹ rồi. mọi người vào mà chiến nha. 17id speed 30 nha :lac:

Bác sĩ có ít thôi mà...
16 ids speed 30.
Nói chung là đêm nay pix khá, lâu quá rồi mới thấy các ids load đều code.:)

proxy die liên tục.4ID trên IP chủ log vào bị lỗi @@. chán cám cảnh pix quá 1id ~ 1speed

proxy die liên tục.4ID trên IP chủ log vào bị lỗi @@. chán cám cảnh pix quá 1id ~ 1speed

bạn đừng sáng tạo cách log id rồi ngủm tỏi đó, 3 con ko bao h lỗi hết

tình hình sáng nay cam go, cho gần 36prx vào sau 13 ' ngủm còn 9, hơn WWII nữa, kệ, tiền ko có chứ prx chùa thì ko thiếu, chiến típ, nếu như lúc nãy 36prx thì đc sp 28 nhé, code dài, ngắn, ko có bác sĩ, vẫn lặp code

Hôm nay quyết định chiến thêm ban ngày, mà sao ban ngày load chậm hơn ban đêm vậy nhỉ? :binhsua166:

38id sp 31, proxy ngang ngửa ip chính. code ngon, vẫn lặp code. nói chung là tình hình tạm được, có điều buồn ngủ rồi, good day cả nhà :binhsua53:

Hôm nay quyết định chiến thêm ban ngày, mà sao ban ngày load chậm hơn ban đêm vậy nhỉ? :binhsua166:

38id sp 31, proxy ngang ngửa ip chính. code ngon, vẫn lặp code. nói chung là tình hình tạm được, có điều buồn ngủ rồi, good day cả nhà :binhsua53:

còn gì để nói hok? ban ngày mà nhanh hơn ban đêm thì người ta làm ban ngày hết rồi?

Cho mình xin cái tình hình 9h30 đi mấy pro? mới ngủ z>>>>>>>>> :binhsua50:

Híc, mình tự động viên mình chút, thôi, đừng ném đá thế, trước giờ làm ban ngày nhiều mà :binhsua46:.

giờ này code khá ngon, load 1id = 0,8 sp. quyết định đi ngủ nè, chúc mọi người ngủ ngon :binhsua47:

thỉnh thoảng vẩn gặp code lặp lại, không biết thế nào, bình thường hay là sắp ăn ban đây nữa
1id~0.7sp 9h50

Cho mình xin cái tình hình load 10h nhé bà con, qua khung giờ vàng, không biết có nhanh hơn ko ?

26ID sp 25, code tương đối dễ, lâu lâu có vài anh bác sĩ
nghe các bác than lặp code, mình gõ sáng giờ có thấy gì đâu ( soft bubu nhé )

hiện giờ thì chậm như con rùa á ,12id speed 10

4h5' : 30id thì time out , log bớt id thì ra như rùa . Tóm lại là load trên trời dưới đất ko biết đường nào mà lần . code dài 80%

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week