[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
hai chục lẻ một con ai đi ba chục lẻ hai xì pít, mại dô, đang nhanh, code rác cũng từa lưa ...:binhsua113::binhsua113:

hai chục lẻ một con ai đi ba chục lẻ hai xì pít, mại dô, đang nhanh, code rác cũng từa lưa ...:binhsua113::binhsua113:

thế mà hôm bữa chém được có sp 30, lên 32 rồi còn gì nữa :binhsua166:. hôm nay ráng làm phát dài dài kiếm thêm ít thịt cho tô cháo nữa, bữa giờ húp cháo loãng đói quá đi mà....

code rác cũng kha khá, 1id 1,5sp load ngon lành, proxy của mình thì ít die, có điều vẫn còn hiện tượng load cà giựt

thế mà hôm bữa chém được có sp 30, lên 32 rồi còn gì nữa :binhsua166:. hôm nay ráng làm phát dài dài kiếm thêm ít thịt cho tô cháo nữa, bữa giờ húp cháo loãng đói quá đi mà....

code rác cũng kha khá, 1id 1,5sp load ngon lành, proxy của mình thì ít die, có điều vẫn còn hiện tượng load cà giựt

thề có pix là sáng nay code rác nên esc lên 32 đó, chứ bt chỉ có 28 thôi, code ngắn , đi ra out bớt id, mợ nó, thêm có 1 id mà tăng vài sp là thế đíu nào ...."&%(*&$%$* :binhsua57:

speed càng cao tỷ lệ bị banned càng cao đấy, tớ thì speed 23 đến 25 đủ xài rồi :D

đã khá chậm rồi, 1id 1sp, thề có pix là tớ làm đủ mua mấy gói mì với mấy gói cháo gói rồi, ráng mua thêm 10 lạng thịt bò nữa cho vào ăn là đủ rồi, chúc cả nhà ngủ ngon nhé :binhsua146:

cập nhật tình hình 9h : 1 id gần 1 speed. mạng 3G viettel soft Xuân Đức

ai cho mình tình hình lúc 10:50-11h với
hỏi thêm câu
hình là mình có cái promo 30% ở trang
sslprivateproxy.com nhưng không biết có nên mua không. Ai dùng rồi cho mình ý kiến với

cho e xin tình hìn 12h30 đi các bác.

code dễ gõ,sp thất thường,cẩn thận hứng bão timeout,trung bình 1id~1sp proxy sau 15p die tầm 1 nửa :)
@:các bác cho hỏi sao của em mấy nick sai có 5% mà cái thì pri 2 cái thì pri 7 8 vậy,tất cả đều tầm 1k code rồi.giờ thế này làm sao em làm buổi ngày đc đây :(

làm ban ngày pri 3 pri 4 gõ vẫn ngon rồi cậu ơi ^_^ , mình có con gõ len 10k rồi sai chỉ 700 code thôi mà cứ pri 6 quài kéo ko lên luôn . Bó tay với nó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week