[P.I.X cập nhật số.69] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.07.2013)

Status
Not open for further replies.
15h30 13.7 code dễ nhưng load chậm

10h40 PM. bạn nào đang làm cho mình xin ít tình hình với

bạn vừa làm trên soft đăng nhập vào web luôn lên bị nt... Đợi 1 lúc là vào được... Tra từ điển là hiểu mà

qua giờ lành một chút rồi, nay pix load chậm hơn hôm qua nhỉ. 30id sp 32

ức chế vãi, đang làm ngon, 30 id lúc vừa lúc thiếu, add thêm id nó bị lỗi phần mềm, tắt không được, stop cũng không được, tast manager xong thì cũng time out cả đống rồi :((

30id sp 29 - 32

ức chế vãi, không dám làm nữa luôn :((

bạn ticket chửi thẳng vào mặt nó ấy, chửi trên này toàn anh em nghe cả thôi :binhsua166:.

mà thằng pix này ác vãi, nãy pause một phát nghỉ ngơi tí quay lại play một phát esc không kịp time out mệ nó :((

load giựt giựt, 35 id sp 30 - 33

ức chế nhất là ko đc mở nhạc, cứ nghe bàn phím tach tạch phát bực
24 id 27, tại sao cứ thêm 2id là time out, sao ức quá chừng, đập đầu vô gối quằn quại

ức chế nhất là ko đc mở nhạc, cứ nghe bàn phím tach tạch phát bực
24 id 27, tại sao cứ thêm 2id là time out, sao ức quá chừng, đập đầu vô gối quằn quại

các bác lấy proxy bằng phần mềm nào vậy?em lấy bằng switch mà prx die như rạ,20 id sau 10p còn 12,haiz,chán nghỉ.
@6h5 : code dễ nhìn,tốc độ chậm 1id~sp 0,7

chậm dần theo năm tháng, 38id sp 23 - 25. vấn đề proxy thì chịu khó tìm tòi trên mạng hoặc mua proxy về dùng, proxy free nhanh die hơn nhiều, tất nhiên nếu cậu search được proxy tốt thì cũng không thua kém proxy mua đâu. vấn đề đó thuộc về cậu, không ai chỉ cho cậu được đâu. hi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week

Most discussed of week