Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
22 ID sp 12, vừa out ra, chả hiểu sao 1 dàn acc protocol và loading sạch :( vừ pause uống nước lên play lại die sạch :) thui bb hẹn tối gặp các bác

60ID sp 31
lạ nhỉ cậu này sao gõ toàn 60 ID speed 3x trong khi mình log đến 80 ID speed chỉ 20,21 là sao @_@ Tốc độ mình thì nhanh rồi chẳng qua là ko có code thôi >.<

lạ nhỉ cậu này sao gõ toàn 60 ID speed 3x trong khi mình log đến 80 ID speed chỉ 20,21 là sao @_@ Tốc độ mình thì nhanh rồi chẳng qua là ko có code thôi >.<
mình thắc mắc ông này post proof lâu rồi cũng sài proxy private như ai mạng thì cũng nhanh như ai mà add 45ID lẹt đẹt 18>20. ổng chĩ 60 mà sp 30 .
khi nào ông này báo cáo 60ID sp 15 thì khỏi làm nhé :):):) . sao tuần này nó chậm quá vậy ta.
chẵng lẻ thằng pix thương ông này ta.

mình thắc mắc ông này post proof lâu rồi cũng sài proxy private như ai mạng thì cũng nhanh như ai mà add 45ID lẹt đẹt 18>20. ổng chĩ 60 mà sp 30 .
khi nào ông này báo cáo 60ID sp 15 thì khỏi làm nhé :):):) . sao tuần này nó chậm quá vậy ta.
chẵng lẻ thằng pix thương ông này ta.

mấy hôm nay pix làm anh em buồn quá còn 2 tháng nữa tết rồi mà pix ko cho anh em kiếm thêm :(
Mới tạo 80 acc nữa hi vọng là đủ dùng . Nghĩ đến tạo acc , kích hoạt, test 30 code .... Lười kinh khủng khiếp :D

mấy hôm nay pix làm anh em buồn quá còn 2 tháng nữa tết rồi mà pix ko cho anh em kiếm thêm :(
Mới tạo 80 acc nữa hi vọng là đủ dùng . Nghĩ đến tạo acc , kích hoạt, test 30 code .... Lười kinh khủng khiếp :D
tế nào bác, tết ta 3 tháng nữa cơ, đủ thời giam kiếm tiền tiêu tết

cũng có thể do mấy ngày nay mạng internet VN có vấn đề, bình thường down film 300kb mà giờ nó xuống còn có 50kb à @@

tế nào bác, tết ta 3 tháng nữa cơ, đủ thời giam kiếm tiền tiêu tết
uhm đúng rồi :D tết năm nay hơn lịch dương 1 tháng nên là cuối tháng 1 là tết rồi >.<

quái lạ. mình 46 ids speed có 20.5
proxy chỉ là 1 phần thôi,
t dùng FPT download 1m/s nhưng không thể login được vào cả 4sever này.
load 1pht mới ra code login. enter 2pht chưa thành công.
đã làm đủ mọi cách. từ ghost -- cài win --- đonw lại soft -- factory modem -- thay modem mới .....
vẫn k được.. mọi thứ liên quan đến mạng vẫn ok.. nghe nhạc xem phim down load max 1m/s
mà load web pixx k được
nhưng cái thằng mạng 350kb/s phòng bên load như điên.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week

Most discussed of week