Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
minh gõ có 1 ngón. nắm cái bút trog tay, mắt nhìn bàn màn hinh và chọc
vào chiến thôi.
1 1.4 là đc rồi

có mấy bác sắp ra đảo.

Nếu mà nói về gõ 10 ngón mà nhanh thì mình xin đưa ra ý kiến cá nhân là:"có mà thần đồng mới gõ nhanh được". Như mình gõ có 4 ngón thôi !!! Ba ngón giữa tay trái và ngón trỏ tay phải !!!
đầy người gõ 10 ngón vẫn nhanh mà bạn, mình 10 ngón sp có 3x thôi. máy bác gõ 3,4 ngón mà nhanh mới là thần đồng :).
28id = 23 sp

:D thế nào gọi là kỳ cựu vậy - 10 ngón là gì - mình tập mãi éo đc nè - gõ sấp sỉ 6 7 ngón - ko nhìn bán phím - lâu lâu ko động đến giờ có đc speed 22 trở lên nếu như pix ít điên
kỳ cựu thì còn tùy nữa, theo mình thì là người làm capt tầm 6 tháng -1 năm là kỳ cựu rồi vì bản thân làm chưa đến 1 tháng mà thấy mệt rồi nên rất nể mấy bác như thế và cũng đang cố được thế bạn à, còn việc 10 ngón tập mãi ko được thì 1 là do thói quen gõ của bạn ko thì mình nghĩ là tùy theo mỗi người nữa vì mấy thằng học trò của bạn gái mình lúc đầu cũng ngu lắm ko biết gõ phím nữa nhưng tập tầm đâu hơn 3 tháng thì gõ rành lắm,
bác trên kìa bảo mới vào nên mình chỉ dựa theo kinh nghiệm mình mà kể cách tăng sp cho bác ấy chứ bản thân mình vẫn lẹt đẹt sp 15 đâu dám mơ tưởng thỉnh thoảng nhảy vào làm 22 sp như bác :)
Pix đang xả code tiếp maà code bác sỹ cũng hơi nhiều :)
1 ID = 1.6 sp

Nếu mà nói về gõ 10 ngón mà nhanh thì mình xin đưa ra ý kiến cá nhân là:"có mà thần đồng mới gõ nhanh được". Như mình gõ có 4 ngón thôi !!! Ba ngón giữa tay trái và ngón trỏ tay phải !!!
đầy người gõ 10 ngón vẫn nhanh mà bạn, mình 10 ngón sp có 3x thôi. máy bác gõ 3,4 ngón mà nhanh mới là thần đồng :).
28id = 23 sp

PIX phát bệnh tiếp rồi code bác sỹ gần 40% @@ xả 1 phát nguyên dàn ID pause hết vừa log vào lại thì gặp ngay code bác sỹ :( thui mình nấu mì ăn đây.
1 ID = 1.5

Mình thấy bây giờ cũng có nhiều mem up tình hình rồi !!! Nên có lẽ ko cần sự hiện diện của mình ở đây nữa, người thừa thì chỉ nên đứng ở bên ngoài mà im lặng, còn phát biểu là quyền của người ta ko phải của mình. Tạm biệt nhé !!! diễn đàn mmo4me !!!

• Like
Reactions: Hin
Mình thấy bây giờ cũng có nhiều mem up tình hình rồi !!! Nên có lẽ ko cần sự hiện diện của mình ở đây nữa, người thừa thì chỉ nên đứng ở bên ngoài mà im lặng, còn phát biểu là quyền của người ta ko phải của mình. Tạm biệt nhé !!! diễn đàn mmo4me !!!
sặc. Cậu tự kỉ à :( Vào up tình hình cho đông vui chứ cậu. :p

Cmt như vầy chắc xem có ai năng nỉ không đó hả bạn. Chứ không update nữa thì thôi lẵng lặng mà đi cho lành, bày đặt chia tay chia chưn.

Thế rốt cuộc là chuyện gì xảy ra :eek:

Btw,ngồi cả tiếng đồng hồ mà lúc nhanh lúc chậm,phải out bớt acc ra vì gõ ko kịp,hôm nay xả toàn code rác,esc mỏi cả tay :mad:

up chung voi moi ng cho vui ra di lam gi. 5h40 22 1id =1.1 speed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,597
Latest member
NHL0105

Most viewed of week