Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Ngồi log 40 ids xong bấm play không bấm bấm nhầm nút tắt. Diss cụ. Quá nhọ....

Anh em cẩn thận thằng "love4u11111 " . Đừng giao dịch với nó. Nó là thằng SCAM đó. Mình ko quen biết nó .. nó năn nĩ mình cho mượn 4LR .. mình có lòng Tốt cho mượn... rồi nó hẹn ngày này qua ngày kia, tháng này qua tháng kia.. đến hôm nay gần 1 năm 2 tháng... cũng im hơi lặng tiếng
4LR ko có bao nhiêu nhưng không bít nó có phải con người ko . Làm người mà *** bít Đạo Nghĩa Giang Hồ.. Cùng dân CAPCHA như nhau mà Đạo đức tồi quá

Anh em cẩn thận thằng "love4u11111 " . Đừng giao dịch với nó. Nó là thằng SCAM đó. Mình ko quen biết nó .. nó năn nĩ mình cho mượn 4LR .. mình có lòng Tốt cho mượn... rồi nó hẹn ngày này qua ngày kia, tháng này qua tháng kia.. đến hôm nay gần 1 năm 2 tháng... cũng im hơi lặng tiếng
4LR ko có bao nhiêu nhưng không bít nó có phải con người ko . Làm người mà *** bít Đạo Nghĩa Giang Hồ.. Cùng dân CAPCHA như nhau mà Đạo đức tồi quá
http://mmo4me.com/threads/ai-bi-love4u111111-scam-vao-nhan-lai-tien-nha.133691/
:) Inbox mình số Z
Thật ra mình không muốn nói thêm. Nhưng mình cũng xin xin lỗi cậu vì đã từng lừa cậu. Mình cũng có ấn tượng với cậu nhưng không ngờ cậu cũng là 1 trong số những người bị mình lừa. Mình xin lỗi cậu nhé. Lúc xưa do bất đắt dĩ. Việc ngoài đời thực liên quan đến uy tín ngoài đơời của mình nên phải hi sinh uy tính trên forum này. Giờ mình không chối cãi gì cả. Chỉ mong hoạt động mmo với nick gần giống nick cũ của mình vì mình thích thế. :) Thân ái và quyết thắng. :D

tên nick cũ thiếu số 1 kìa cha. :D sorry nay uống red bull hơi nhiều nên thiếu nghiêm túc tí =))

Pix xã hàng. Vào chiến thôi anh chị em. Ai speed cao thì 10id là speed 20+ rồi

tích vào ID>3k bạn nhá
Cái dòng ID>3k có tác dụng gì vậy ???
http://mmo4me.com/threads/ai-bi-love4u111111-scam-vao-nhan-lai-tien-nha.133691/
:) Inbox mình số Z
Thật ra mình không muốn nói thêm. Nhưng mình cũng xin xin lỗi cậu vì đã từng lừa cậu. Mình cũng có ấn tượng với cậu nhưng không ngờ cậu cũng là 1 trong số những người bị mình lừa. Mình xin lỗi cậu nhé. Lúc xưa do bất đắt dĩ. Việc ngoài đời thực liên quan đến uy tín ngoài đơời của mình nên phải hi sinh uy tính trên forum này. Giờ mình không chối cãi gì cả. Chỉ mong hoạt động mmo với nick gần giống nick cũ của mình vì mình thích thế. :) Thân ái và quyết thắng. :D
Wow !!! quá khứ thật hoành tráng, thế bác scam xong dùng tiền tiêu gì thế ??? Đừng bảo cho gái nhé :D

Cái dòng ID>3k có tác dụng gì vậy ???

Wow !!! quá khứ thật hoành tráng, thế bác scam xong dùng tiền tiêu gì thế ??? Đừng bảo cho gái nhé :D
Có thể xem là thế :D Cơ mà tiêu không tiếc bác àh. =)) mai em trả cho xong nợ thoy.

Các bác cho em hỏi ngoài lề chút em newbie các bác gõ sao mà speed kinh thế em gõ 500 code/1h...hic các bác có bí kíp gì ko chỉ em với...nhức cả mắt mà ko lên được chút nào

Các bác cho em hỏi ngoài lề chút em newbie các bác gõ sao mà speed kinh thế em gõ 500 code/1h...hic các bác có bí kíp gì ko chỉ em với...nhức cả mắt mà ko lên được chút nào
Ko còn cách nào khác ngoài việc hack speed của bản thân lên !!!
1id = 1.27speed !!!

1 acc chừng 3-5 phát tam giác đỏ thì out acc đó ra ko thì có nguy cơ mất acc :)
Kiếm mấy cái tập gõ phím mà tập dần đi bác quen 10 ngón + nhớ phím rồi thì sp lên cao ngay :) cái này chả ai giúp được bác trừ 9 bác :) cố đi :)
mấy ông sp cao toàn thuộc hàng thâm niên kỳ cựu trong capt rồi bác so làm chi cho mệt :)
1 id 1.4 sp
PIX hết xả rồi anh em tranh thủ fa cafe đi =))

:D thế nào gọi là kỳ cựu vậy - 10 ngón là gì - mình tập mãi éo đc nè - gõ sấp sỉ 6 7 ngón - ko nhìn bán phím - lâu lâu ko động đến giờ có đc speed 22 trở lên nếu như pix ít điên

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member
go88free

Most viewed of week

Most discussed of week