Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
có ai biết vì sao mà số $ mình gõ mấy ngày trước ở sever pixtyper vẫn chưa đc cộng không :oops: . chắc cũng nhiều bạn bị như mình pro nào mail lên hỏi thử xem đi .ps load chậm 29 ID speed 18

có ai biết vì sao mà số $ mình gõ mấy ngày trước ở sever pixtyper vẫn chưa đc cộng không :oops: . chắc cũng nhiều bạn bị như mình pro nào mail lên hỏi thử xem đi .ps load chậm 29 ID speed 18
server đó đang bị lỗi. một số mạng hiện giò ko login đc luôn.
Load khá nhanh. 1 ID: 0.95 speed
cap quang VNPT
proxy : http://cheapprivateproxies.org/my-account/aff.php?aff=035

Làm nữa hay thôi :D

nge mấy thằng vừa thức dậy gõ vài code làm gì..tui gõ ban đêm 2 tuần nay..trên 30id..speed chi 28- 29..lâu lâu connect.watting..

Cái người mà bạn bảo là vừa thấy dậy gõ vài code có phải là mình không ? Bạn có thể hỏi mọi người xem mình gõ cả ban ngày lẫn ban đêm bao nhiêu tuần nay không ? Nhân tiện hỏi luôn độ chính xác khi mình post tình hình luôn ? Speed bạn love4u11111111 up lúc đó là chuẩn vì lúc đó speed mình cũng thế còn trước đó thì như thế !!!

ông quangcong log nhiều thế ...tình hình là mới bị scam bay mất 20 ID pri 0,1 rồi ... giờ còn mỗi 10 ID ko log nhiều được !!! thật là đen đủi vãi chưởng... cày mới 4 group vậy :( Thế này chắc chỉ dám gõ khi nào speed trên 1 thôi :(

T_T đánh 1k5 code mà + balance có $0.8 có thím nào + đủ $ ko vậy sv p&p

speed chậm kinh nhé mình log 74 id mà speed có 29 @_@

ông quangcong log nhiều thế ...tình hình là mới bị scam bay mất 20 ID pri 0,1 rồi ... giờ còn mỗi 10 ID ko log nhiều được !!! thật là đen đủi vãi chưởng... cày mới 4 group vậy :( Thế này chắc chỉ dám gõ khi nào speed trên 1 thôi :(
bác xui thế pm bác bò cạp vàng mua Grou 21 invi chưa tạo nick lun kia giá hơn cao nhưng full meo > khỏi lo cam
10 id thì bác làm chắc không ổn nhĩ
pix giật giật 2 h khuya mà 40 id moi full spp giờ thì 40 id còn ~20 spp mấy
chuẩn bị 60 80 ID chắc moi chơi nỗi đến hết giờ vàng

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,428
173,596
Latest member