Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
ông quangcong log nhiều thế ...tình hình là mới bị scam bay mất 20 ID pri 0,1 rồi ... giờ còn mỗi 10 ID ko log nhiều được !!! thật là đen đủi vãi chưởng... cày mới 4 group vậy :( Thế này chắc chỉ dám gõ khi nào speed trên 1 thôi :(
chia bun` ..h gõ bao lau 1 gr mới tạo có đc invi zj

Thôi giờ chả tin ai nữa, cứ mình tạo mình làm là tốt nhất, tạo thêm 4 acc để làm 4 thằng chủ group rồi x5 = 20 invite rồi !!! Tổng cộng 30 ID là đủ sống, chẳng qua là mất toi 12$ tiền lập group cũng hơi phí công ...

Thôi giờ chả tin ai nữa, cứ mình tạo mình làm là tốt nhất, tạo thêm 4 acc để làm 4 thằng chủ group rồi x5 = 20 invite rồi !!! Tổng cộng 30 ID là đủ sống, chẳng qua là mất toi 12$ tiền lập group cũng hơi phí công ...
vậy là G mới thì lên Invi ah còn G nhỏ là ngồi ko hết ah hix

cho hỏi thăm U xài PROXY mua hay FREE vậy.. nếu mua thì trang nào và giá cả thế nào ?..
xài PROXY FREE.... 12 group khoảng 140 acc ... từ 6h00 đến 20h00 log 100 acc die lác đác như lá Mùa THU hết 60 - 70 acc...
1 acc chưa tới 0.5 speed... nãn hết muốn đánh

e đã thử và giờ có 60 acc của mình lun > khỏi lo cam
ác cái là $ nó chia lẻ tẻ lâu pay và cày được 1 acc mất gần cả tháng > nên bác cày thì cày lun 10 acc > hồi xong không muốn lấy acc thì đừng tạo Group pay $ về mà sài
>vừa có acc làm lấy $ vừa cày được acc chủ

dạo này hể đến sáng là proxy connect liên tục vậy nhỉ? ko lặp code nhưng vài giây là liên hoàn connect. Speed thì chậm lại 20id~7sp

Tiêu bác rồi, mới tạo mới 1 cái Group nữa

Kết quả: Tạo thì được nhưng không có Invi, không bị trừ 3$ lun
e đã cho 3$ e nó về ví :confused: , cày muốn chết , mất 0.3$ bonus nữa chứ

PS: Pix đã không còn muốn cho tạo thêm acc mới nữa rồi, kiểu này bác tạo ra 30 acc chủ mới rồi cày lên 3$ thì pay về ví (hơi lâu nhưng ăn 1 lần cũng ngon), hoặc đi mua Group chứ cày uổng công đó.

Mod thông cảm vì em nói nhảm, update tình hình Acc cho bác doivodoigame làm ăn với, bác ấy hoạt động 4rum sôi nổi mà giờ ra nông nổi thế này nên giúp được gì thì giúp.
Bác BoCapVang đang bán 1 Group 21 invi(6 acc + 15invi chưa dùng), hình như giá cao , bác mua được thì làm ngon đó, pri ok .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,641
Latest member
sandy925

Most viewed of week

Most discussed of week