Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
Nói thật là không hiểu lời tiến bối hướng dẫn :oops:
Mình làm pix cho group, 1 tháng mình bỏ ra 3$ để mua 10 proxy từ chủ group còn nguồn gốc thì mình không rõ. Nhưng hơn 1 tháng nay vẫn sử dụng nguồn proxy này rất bình thường và load ngon cả ngày lẫn đêm.
Chẳng hiểu sao hôm nay (chính xác là đúng trưa hôm nay), khi mình mở soft XĐ lên (đó giờ vẫn dùng bình thường), bấm add thêm ID vào thì nó như thế này:
. Đối với 2 ID đầu tiên (không cần add proxy), dùng ip chính của máy thì log in hoàn toàn bình thường
. Khi add Id thứ 3 trở đi, bắt đầu dùng proxy (gói 3$/10proxy) ở trên , mình add proxy vào, bấm nút login thì khung đăng nhập đơ khoảng 10 giây, sau đó cái ảnh xác nhận nhảy sang tam giác đỏ, id vừa add không hiện là được add hay là error gì hết, giống hệt như chưa từng bấm login vậy.
==> nghi vấn là do proxy hoặc thằng Pix, chứ soft thì mình vẫn add được 2 ID của ip chính, riêng mấy id sau có add proxy thì lại ko login đc. Chả hiểu =.="
cái này chỉ có 1 trường hợp duy nhất proxy của bạn đã die pm cho ng bán proxy đó cho bạn báo rồi họ giải quyết, chẳng phải do soft đâu :)

đổi server là ok ý mà hay log thêm vài lần minh cung bị nhung cứ log liên tục là ok. 1 idd gần dcc 1 spp tam 0.9 :D

đổi server là ok ý mà hay log thêm vài lần minh cung bị nhung cứ log liên tục là ok. 1 idd gần dcc 1 spp tam 0.9 :D
mình cũng giống bạn kia !!! đổi tất cả các sever rồi ko được... pm thớt mua proxy, bạn í kiểm tra kêu proxy vẫn sống bình thường

Gửi tới các bạn đang thắc mắc về private proxy: Làm một cuộc test đơn giản như sau: đăng nhập tất cả bằng IP chính, ấn phải chuột vào từng thằng để change proxy. Cho mỗi thằng 1 proxy luôn. Bấm play nếu thấy đứt hết thì tức là do proxy die !!!

Code dài thê lương pix đang xả code

22h30
xác nhận đã add đc id như bình thường, Do thằng pix nó bị điên không liên quan gì proxy hay soft
1id ~ 1sp

22h30
xác nhận đã add đc id như bình thường, Do thằng pix nó bị điên không liên quan gì proxy hay soft
1id ~ 1sp
Vui quá... cả tối ngồi xem film vì ko làm ăn đươc gì... thế là mai lại kiếm cơm được rồi :v

nãy giờ đăng nhập 20 acc bị loadding dần dần còn 13 acc,haiz. ps: đang load thất thường

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,452
173,616
Latest member
u888stream

Most viewed of week

Most discussed of week