Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.71] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(25.09.2013)

Status
Not open for further replies.
sao vậy kid, tui gõ vẫn cập nhật tiền như mọi ngày mà sv p&p , ko delay 1 khắc nào cả .
update : 20id speed 32 , hôm nay sao nó load nhanh thế ko biết
ờ, ko bit sao nữa, h vào check vẫn vậy nè, chuyển sv cho rồi, ngồi hóng nó có mà ngáp, trưa nắng toàn chuyện bực mình

bác nào pay qua webmoney tiền pay hôm qua đã về chưa? sao mình pay hôm qua rồi ma giờ vẫn chưa về nhỉ?

Trò chuyện lề đường:Đã lâu nay mình nghi ngờ rằng pix rất muốn kick các IP bắt nguồn từ VN, cứ log IP chính cái là chỉ được một lúc lại dis...mình đã và đang bị còn các bạn thì sao ???
3 phút gõ được 41 captcha => tốc độ là 13.67 sp/14 ID <=> 0.98 sp/1 ID !!!
40% code 1 chữ, 60% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

Trò chuyện lề đường:Đã lâu nay mình nghi ngờ rằng pix rất muốn kick các IP bắt nguồn từ VN, cứ log IP chính cái là chỉ được một lúc lại dis...mình đã và đang bị còn các bạn thì sao ???

Bị lâu rồi. Nên bây giờ tất cả các acc mình đều add IP :D

@dnt91tqm95: Được hay không là phụ thuộc và tốc độ và sự kiên trì của bạn. Mình trung bình 1 ngày làm 12$ có ngày làm được 16$ :D

IP chính của mình hoàn toàn ko bị gì hết, chủ yếu toàn proxy private bị connect fail =.=" Cao điểm tầm 6h chiều nay log 20 acc thì bấm start 1 phát, protocol hết 10 acc (5 proxy), riêng IP chính vẫn sống nhăn răng. Mà mình xài wifi, hay di chuyển nhiều nơi để cap nhưng lúc nào 2 ip chính cũng sống. Đã đen còn lắm lông :oops:

tình hình là 2h đã connect hết dàn ID
1 ID = 0.6SP

30id log làm 2tieng rồi ko sao,5p trở lại đây loading hơn một nửa,đành out 30p nữa xem sao!mấy đêm nay chậm quá,ae cố gắng up tình hình thường xuyên cái!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week