Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
tớ cũng mua fine proxy làm ngon mà :p
Chắc ông dậy muộn, trước đó nó bảo trì website.

7 phút gõ được 167 captcha => tốc độ là 23.86 sp/20 ID <=> 1.19 sp/1 ID !!!
40% code 1 chữ, 60% code 2 chữ, bác sỹ 0% !!!

load chậm rùi thím à.
e góp chút ngu ý,các pro chém nhẹ tay.khi update tình hình load thì post chữ được rùi,kèm hình theo có ngày pix nó chặn lun prx thì lúc đó ko còn cái mà cạp,hồi trước thì ko limit id/ip từ từ 5ip/ip rùi 3id/ip và giờ là 1id/ip.tới lúc nó chặn lun prx thì xác định.e gà nên nghĩ zậy ko bít đúng ko

load chậm rùi thím à.
e góp chút ngu ý,các pro chém nhẹ tay.khi update tình hình load thì post chữ được rùi,kèm hình theo có ngày pix nó chặn lun prx thì lúc đó ko còn cái mà cạp,hồi trước thì ko limit id/ip từ từ 5ip/ip rùi 3id/ip và giờ là 1id/ip.tới lúc nó chặn lun prx thì xác định.e gà nên nghĩ zậy ko bít đúng ko

Xin lỗi đến lúc nó ko cho xài proxy thì chẳng còn ai làm pix nữa đâu mà up tình mới chả hình !!! Pix thì đâu có ngu, mà ngu đâu phải là pix !!! Hơn nữa nếu chặn nốt proxy thì có khi chính IP của bạn lại bị coi là 1 proxy cũng nên, khi đó 1 ID cũng chẳng log được đâu !!!

load chậm rùi thím à.
điều đó hok quan trọng nữa..chậm mà nhiều người log vào pix nó cũng giới hạn..h chỉ chờ pix bỏ giờ vàng nữa là xong..sớm muộn thôi mà
1ip=0.8speed

điều đó hok quan trọng nữa..chậm mà nhiều người log vào pix nó cũng giới hạn..h chỉ chờ pix bỏ giờ vàng nữa là xong..sớm muộn thôi mà
1ip=0.8speed
mình chỉ mong nó bỏ Pri thôi, cứ 1000code/1$ như lúc trứoc là khỏe, nhờ có giờ vàng mà thu nhập mới cao hơn đấy bạn

mình chỉ mong nó bỏ Pri thôi, cứ 1000code/1$ như lúc trứoc là khỏe, nhờ có giờ vàng mà thu nhập mới cao hơn đấy bạn
pix nó ăn tiền mem từ cái khoảng pri đó..sao nó bỏ đc cậu :)..nó chỉ làm lợi cho nó trước..nên mình nghỉ h vàng thôi..

Mình chỉ mong nó bỏ giờ vàng thôi, để xem các bố "tà phái" có còn "mút code" được nữa không !!! Muahahaha, như thế thì load sẽ khỏe hơn và ổn định hơn !!!

Mình chỉ mong nó bỏ giờ vàng thôi, để xem các bố "tà phái" có còn "mút code" được nữa không !!! Muahahaha, như thế thì load sẽ khỏe hơn và ổn định hơn !!!
thêm ông nội này nữa ghi zj thì người nào đọc người đó hiểu..ghi zj dg nào cũng cãi nhau nữa..

36id=28.5speed

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,633
Latest member
nhacaivn88esq

Most viewed of week