Verified by BQT [P.I.X cập nhật số.72] Cập nhật liên tục tình hình L.o.a.d của P.I.X !!!(07.11.2013)

Status
Not open for further replies.
Đôi lời cảm xúc:Nghe đồn có auto captcha, thế quái nào mà tình hình load lại kinh khủng như vậy nhỉ :D
5 phút gõ được 142 captcha => tốc độ là 28.4 sp/7 ID <=> 4.06 sp/1 ID !!!
60% code 1 chữ, 30% code 2 chữ, bác sỹ 10% !!!

19 acc speed 20 nhanh chậm thất thường ... submit hơi lâu ... code bình thường ... connect fail và time out nhìu

19 acc speed 20 nhanh chậm thất thường ... submit hơi lâu ... code bình thường ... connect fail và time out nhìu
Sáng nay còn tốt chán so với các buổi sáng khác.
sáng 5h dậy đánh dc 2k code rùi out 7h vô lại thì 1 vài nik bị mất code, sv pixprofit.com , chẳng bit vì sao @@
Check lại xem, đây update code bình thường !!!

Chém !!! chỉ lặp code đen thôi, xuất hiện ít, mỗi cái lặp 2-3 lần (chỉ nên đánh cái thứ nhất, cái thứ 2 và 3 thì esc ) Thời điểm tôi đang nói là hết rồi !!!

Của mình lặp code chữ đen rất nhiều. Có lúc lặp tới 5,6 lần. Vì cái thời điểm bạn đang nói là hết rồi nên mình nghĩ tốt nhất bạn nên ngậm miệng vào và làm tiếp thôi chứ ko nên viết cái cm này. Đừng có mà ngồi trên bàn thờ mà chỉ tay xuống dưới rồi phán "Chém!" như thánh vậy.

28id sp 27.

Của mình lặp code chữ đen rất nhiều. Có lúc lặp tới 5,6 lần. Vì cái thời điểm bạn đang nói là hết rồi nên mình nghĩ tốt nhất bạn nên ngậm miệng vào và làm tiếp thôi chứ ko nên viết cái cm này. Đừng có mà ngồi trên bàn thờ mà chỉ tay xuống dưới rồi phán "Chém!" như thánh vậy.
Thằng này có mồm và Ếch câm được !!! Bạn có quyền quái gì mà dám chửi tôi ngồi trên bàn thờ hả ??? Tôi nể bạn cũng là người của "chính phái" nên ko so đo thôi nhé. Tôi làm từ sáng đến giờ, ngồi up tình hình bằng "hình ảnh" rõ ràng, đẹp mắt, liên tục, chứ không ngồi không tán phét đâu nhé, cái thời điểm trước khi tôi phát biểu lúc nãy đúng là có lặp code thật (nhưng không nhiều, cho 10% hết vị) trong khi bạn nói: lặp code hàng loạt (như kiểu nhiều lắm ý) tôi nói:"Chém" là còn nhẹ đấy, Bốc phét ạ !!! Vẫn còn đang làm đấy, sáng nay còn rảnh quay hẳn clip, muốn xem ko ?

Lại thêm một acc chủ nữa rồi !!! Hố hố hố !!!

Last edited:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,634
Latest member
vuka8888

Most viewed of week