PaidCoin(minpay 1$) Cũ nhưng Mới...Share TUT kiếm nhanh cho ACE

hi. thanks bạn nhắc nhở nhé. Khi nào nên đầu tư báo mình với nhé
ah, bạn ơi không có auto à ?
có auto nhé. mình gửi qua mail đó kiểm tra lại mail
mình nâng cấp lên vip plus , làm nó ko chịu cộng point, xin mấy bạn cho ý kiến

poit hay coin ?

e nó đã ra đi
từ từ đừng có nóng, em bị đã thu về 203$ /398$ đâu tư, thử xem thế nào đã
hic dau tu vo no xong hom nay no bao cao tai khoan cua minh xong khong vao dc luon the la toi
Em cũng đang sốt suột đây 195$ của em :(
game over!
:(
không vào dc site nữa rồi!! hỏng....
đợi vài bữa nữa xem sao
mãi mới cày đủ 1$ mà giờ thế này. chán...:(
mình còn đang lỗ gần 200$

Happy New Year! Chúc mừng năm mới 2014 nhé các bạn, chúc sớm sớm tẹo còn đi ngủ , Năm mới vui vẻ, Học hành thật tốt, làm ăn phát đạt, tiền nhiều như nước, ai FA nhanh nhanh kiếm Gấu đi sắp tết ""Ta"" rồi đó.

Hãy bỏ qua nhưng chuyện không vui nhưng hiềm khích của năm 2013 nhé, cùng đón 1 năm 2014 vui vẻ hơn....
http://mp3.zing.vn/bai-hat/happy-new-year-remix-manaco/iw6z6fzo.html

kệ nó 3-4 triệu không quan trọng :D quan trọng là nhờ Paidcoin này mình gặp được rất nhiều người bạn tốt :D thôi, cuối năm quên nó đi. Lạc quan lên Sắp năm mới rồi

Happy New Year! Chúc mừng năm mới 2014 nhé các bạn, chúc sớm sớm tẹo còn đi ngủ , Năm mới vui vẻ, Học hành thật tốt, làm ăn phát đạt, tiền nhiều như nước, ai FA nhanh nhanh kiếm Gấu đi sắp tết ""Ta"" rồi đó.

Hãy bỏ qua nhưng chuyện không vui nhưng hiềm khích của năm 2013 nhé, cùng đón 1 năm 2014 vui vẻ hơn....
http://mp3.zing.vn/bai-hat/happy-new-year-remix-manaco/iw6z6fzo.html

kệ nó 3-4 triệu không quan trọng :D quan trọng là nhờ Paidcoin này mình gặp được rất nhiều người bạn tốt :D thôi, cuối năm quên nó đi. Lạc quan lên Sắp năm mới rồi
Bị paidcoin nó cho ăn cam hàng loạt cũng vui :D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,985
173,054
Latest member
beobeo68

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week