[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Thiệt tình dính tới cái *** đó khó bỏ thật
cứ bùn bùn là vào làm vài phát
ông còn *** ko thế? nhìn là ghiền, mà ghiền là mất :D

Hoàn thành milestone bác ah, bác GhinLop hút ref tốt nên chiến ngon ;)

làm thế nào để tăng lên hàng trăm k BAP thế bạn?
Có 4 cách tất cả:
1) Chiến từ từ tích cóp, dành dụm số tiền kiếm được rồi tái đầu tư liên tục
2) Đầu tư thẳng từ đầu rồi giử mức độ BAP ổn định
3) Cờ bạc bác thằng bần
4) Tuyển ref rồi ăn bonus :D

Không biết admin chuyển sever xong chưa nữa, sáng ra chả thấy cái ad nào, click mấy cái free BAP thì cứ error liên tục :(

Có ai click ads chiều nay chưa, toàn bị lỗi chả được cái nào, sáng lỗi click mấy lần còn được giờ thì chả cái nào được

CÓ AUTU IMACROS ĐC KO CÁC CẬU
chán thật. ads toàn bị lỗi
Có ai click ads chiều nay chưa, toàn bị lỗi chả được cái nào, sáng lỗi click mấy lần còn được giờ thì chả cái nào được
Hiện tại bắt đầu chuyển giao qua máy chủ mới, đấy là lý do sáng giờ các bạn ko nhận được Paid Ad.

Lưu ý: Các bạn tuyệt đối không Add Fund, Buy Ad, Click Paid Ad, Game,... để tránh tình trạng lỗi không thể khắc phục

Và bước đầu Mytrafficvalue đang được chuyển đổi trước vì đây là site chính, và sau đó sẽ đến Paidvert. Chu trình có thể kéo dài đến 12h tối nay!

chủ thớt còn đang kiếm $ bằng hình thức nào nữa không bày với nào?đang rãnh rỗi không biết làm gì

PaidVerts is coming back shortly

MTV đã chuyển giao qua máy chủ mới thành công và giờ bắt đầu đến lượt của PV. Các bạn hãy kiên nhẫn chờ đợi nhé! Ngoài ra các bạn có thể vào trang Mytrafficvalue.com (MTV) để cập nhật tin tức nhanh chóng nhất/

chủ thớt còn đang kiếm $ bằng hình thức nào nữa không bày với nào?đang rãnh rỗi không biết làm gì
Có mà chưa public dc bạn à :D

Nếu bạn nào hoạt động game, click, buy ad, fund money vào lúc 01:00-11:00 theo giờ GMT+1 thì có nguy cơ bị lỗi và ko khôi phục nha

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week