[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Rảnh rỗi sinh nông nổi mà:p
MÀ làm cái PV này riết tự nhiên đâm nghiện click ads cmnr
sáng giờ ko được click thấy khíu khíu chọ quá trời

Mình lính mới trang này là trang đầu tiên rút được tiền mà vừa rút được 1$ test nó lại bày đặt chuyển server làm sốt hết cả ruột :)
\

Tin Tức Mới:

Theo thông tin mới nhất thì server PV đang chuyển đổi, nhưng không phải là ko có lỗi phát sinh. Mốt phần lớn dữ điệu ngày chủ nhật đã bị mất và sẽ được phục hồi sau. Vì thế các bạn đừng ngặc nhiên khi bạn đăng nhập vào site lúc server mới vừa mở mà bị thấy thiếu hay mất gì đó trong tài khoản.

Thông báo về quảng cáo sẽ được cập nhật sau khi máy chủ ổn định thật sự

Mình lính mới trang này là trang đầu tiên rút được tiền mà vừa rút được 1$ test nó lại bày đặt chuyển server làm sốt hết cả ruột :)
\
Nó chuyển server là mình cho đấy là 1 tin cực kỳ vui vì nó hiện tại dùng chung server đã chạy dc 3 năm rồi (tương ứng với site mẹ là MTV) do thế ko tránh dc tình trạng chậm, lag, lỗi, ,,,
Chưa kể khi nó quyết định chuyển đổi vậy thì nó cũng nói rằng đây là minh chứng cho sự bền lâu của 1 loại hình mà :D

MÀ làm cái PV này riết tự nhiên đâm nghiện click ads cmnr
sáng giờ ko được click thấy khíu khíu chọ quá trời
Chơi cái này có khi nào tối ngủ tay vẫn còn click click không thớt :D

Nó chuyển server là mình cho đấy là 1 tin cực kỳ vui vì nó hiện tại dùng chung server đã chạy dc 3 năm rồi (tương ứng với site mẹ là MTV) do thế ko tránh dc tình trạng chậm, lag, lỗi, ,,,
Chưa kể khi nó quyết định chuyển đổi vậy thì nó cũng nói rằng đây là minh chứng cho sự bền lâu của 1 loại hình mà :D
Thì cũng biết là vậy nhưng mà ngày ko có ads click là thấy chíu khọ :)

đề nghị anh em head tail là có ăn thui
anh em ít tiền cho cái tỉ lệ này gì 1h cũng kiếm đc 20k. tui thử 2 acc rùi nghe.
45, 99, 213, 456. 978. 2000. 4200.

từ 5 k BAP head tailo lên đc 30k hamquas thua lại hết ko còn BAP nào
hic hic
Bụt chia buồn ko thể giúp được thím cái vụ này

có ai hướng dẫn vài đường căn bản không ^^, ban đầu đầu tư vào 10$ ngay đc k vậy ^^
Được chứ bạn. Nhưng tốt nhất bạn nên đầu tư vào lúc tối tầm 7h đổ đi, vì khi đó sang ngày mai server sẽ update list BAP của bạn thep nhóm Rate ads và bạn dễ nhận được ads ngon hơn
Chưa kể bạn phải tính đường tái đầu tư hợp lý. Hiện tại mình đang tái đầu tư 100% sau 1 tháng sẽ để xuống 70% (đây là mức tối thiệu khi tái đầu tư nếu ko muốn BAP bị giảm)

đề nghị anh em head tail là có ăn thui
anh em ít tiền cho cái tỉ lệ này gì 1h cũng kiếm đc 20k. tui thử 2 acc rùi nghe.
45, 99, 213, 456. 978. 2000. 4200.
Có nhiêu cái route thế thôi à còn kém lắm.

Ta tính ăn chắc mặc bền đến nổi chỉ ăn 10 BAP 1 lần win mà còn ko qua dc 21 route của nó nè thím
10 - 20 - 40 - 80 -160 -320 -640 -1280 - 2560 - 5000

đen vãi có 5k bap đi *** thua 1 phát 8 lần mới ảo :(
Nó có route xịt 21 cây liên tục kìa chứ ở đó 8 cây xi nhê gì

[QUOTEddwwngf có đánh liên tục nếu thua quá cao

Được chứ bạn. Nhưng tốt nhất bạn nên đầu tư vào lúc tối tầm 7h đổ đi, vì khi đó sang ngày mai server sẽ update list BAP của bạn thep nhóm Rate ads và bạn dễ nhận được ads ngon hơn
Chưa kể bạn phải tính đường tái đầu tư hợp lý. Hiện tại mình đang tái đầu tư 100% sau 1 tháng sẽ để xuống 70% (đây là mức tối thiệu khi tái đầu tư nếu ko muốn BAP bị giảm)

Ta tính ăn chắc mặc bền đến nổi chỉ ăn 10 BAP 1 lần win mà còn ko qua dc 21 route của nó nè thím

="GhinLop, post: 3384947, member: 69291"]

[/QUOTE]
Đừng có đánh liên tục nếu thua nhiều route. nghĩ 30 phú đánh tiếp

Reg test thử xem thế nào mới đc :). Có cả ads 1$ hả bác

Đừng có đánh liên tục nếu thua nhiều route. nghĩ 30 phú đánh tiếp

pay thêm tiền từ visa vào để tăng Ads được ko nhỉ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week