[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Thì Admin đã nói là ngẫu nhiên mà :| Đánh chịu thôi! Để mai pub cái bảng tính excel tỷ lệ chính xác 70%, dựa theo lãi random
đang định làm mà khó cài là nó chưa ổn định nữa. sẵn cho hỏi thím đc bao nhiu BAP rồi lúc chưa ăn ad lúc nãy nhé, rồi ăn hết ad đc bao nhiu$ z, để tính thử xem nếu dep 30$ thì phải tái đầu tư bao nhiu ngày rồi mới tính chuyện lãi

Mai sẽ có, mà có được gì khi pub ko nhể

Nói trước là chỉ mang tính chất minh họa

đang định làm mà khó cài là nó chưa ổn định nữa. sẵn cho hỏi thím đc bao nhiu BAP rồi lúc chưa ăn ad lúc nãy nhé, rồi ăn hết ad đc bao nhiu$ z, để tính thử xem nếu dep 30$ thì phải tái đầu tư bao nhiu ngày rồi mới tính chuyện lãi

Mình tính rồi, trừ cả fee sponsor,tái đầu tư bắt buộc 70% (Để giử mức BAP lun cố định và tăng lên) thì gần 4 tháng là có thể ăn lãi ròng :)

Mình tính rồi, trừ cả fee sponsor,tái đầu tư bắt buộc 70% (Để giử mức BAP lun cố định và tăng lên) thì gần 4 tháng là có thể ăn lãi ròng :)

tổng dep 34$ ( trước 25/4 dep 4$, 25/4 dep 30$), đã rút 1$, sau 1 thời gian tái đầu tư đã lên 58$, như này vừa tròn 70% rồi (chưa tới 1 tháng- từ 25/4 tới 10/5), nhưng chỉ với 34$ còn ko biết với lượng dep lớn hơn thì sao@@

View attachment 30497
tổng dep 34$ ( trước 25/4 dep 4$, 25/4 dep 30$), đã rút 1$, sau 1 thời gian tái đầu tư đã lên 58$, như này vừa tròn 70% rồi (chưa tới 1 tháng- từ 25/4 tới 10/5), nhưng chỉ với 34$ còn ko biết với lượng dep lớn hơn thì sao@@
Mình tính vậy là áp dụng cho cả người đầu tư đến mức 1000$ lun đó bạn

Tin Tức Fanpage:

Theo tin mới thì tất cả các tài khoản đang hoạt động và không hoạt động đều sẽ phải đóng thuế 25BAP/ngày. Và thuế áp dụng đến khi tài khoản hết BAP
Và riêng với những tài khoản không hoạt động mà vẫn còn tiền trong tài khoản, thì sau khi hết BAP sẽ tiếp tục bị trừ 0.01$/ngày (Trong ví PV) đến khi ví PV hết tiền. (điều này không áp dụng cho các tài khoản hoạt động trên MTV mà ko hoạt động bên PV)
Cách này sẽ giúp loại bỏ hàng loạt tài khoản đăng ký ảo nhầm câu ref..

Cách bảo vệ tài khoản:
- Luôn xem các ads active (Add cộng BAP) mỗi ngày để tài khoản lun hoạt động
- Chuyển các tiền trong ví PV qua 1 ví khác như MTV để tránh bị trừ thuế
- Nếu bạn đang phải đi xa thật xa và ko thể tiếp tục làm vc với PV theo trong thời gian dài thì phải mua chế độ nghỉ đông

Tin Tức Fanpage:
Hiện tại, các lập trình viên đang chỉnh sửa và thêm một số truy vấn mới vào csdl, nên tạm thời các bạn tham gia sẽ gặp các tình trạng ko login được vào tài khoản

được bạn ạ, mình thử rút rồi, chỉ cần chuyển từ tài khoản PV vào cổng thanh toán của bạn rồi rút là được

sao tiền nó vẫn chưa về PM của mình. mà nó lại trừ tiền trong Paidverts rồi. :(

sao tiền nó vẫn chưa về PM của mình. mà nó lại trừ tiền trong Paidverts rồi. :(
Theo quy định là trong vòng 7 ngày mà bạn , có thể nó chưa về đến nơi, hôm mình chuyển về PM thì rất nhanh, đặt rút chiều hôm trước thì sáng hôm sau là có rồi, còn không biết của bạn thế nào :)

à mà bạn chuyển tiền từ tài khoản PV sang PM của bạn xong thì phải vào đặt lệnh rút nữa chứ ko phải chuyển từ PV sang PM là xong đâu nhé

Theo quy định là trong vòng 7 ngày mà bạn , có thể nó chưa về đến nơi, hôm mình chuyển về PM thì rất nhanh, đặt rút chiều hôm trước thì sáng hôm sau là có rồi, còn không biết của bạn thế nào :)

à mà bạn chuyển tiền từ tài khoản PV sang PM của bạn xong thì phải vào đặt lệnh rút nữa chứ ko phải chuyển từ PV sang PM là xong đâu nhé

nó trừ tiền của mình rồi. sao đặt lênh rút đc nữa. :(

cậu rảnh không team qua xem hộ mình cái đc chưa. :D

Trang này đăng ký được 2 acc trên 1 IP à mọi người? :)
Ko cho phép nha bạn
nó trừ tiền của mình rồi. sao đặt lênh rút đc nữa. :(

cậu rảnh không team qua xem hộ mình cái đc chưa. :D
Khi bạn đặt lệnh rút tiền thì nó tự động trừ khoản tiền bạn rút trong ví trước, sau đó đến ngày thanh toán thì tiền mới về

Ads sáng nay, vẫn bèo là bèo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,663
Latest member
duclap223

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week