[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

à thế à, tại hôm nay ngồi hóng ads mới nhớ ra cái nút đấy :)
Sắp tới nó sẽ cho ra lại thôi, bạn đừng lo

Bao nhiêu bạn muốn tối ưu hóa số tiền mình kiếm được như thế này (Chỉ hướng dẫn cho các bạn là ref của mình)

Attachments

15.2 KB · Views: 63
Tin Hỗ Trợ
Mình đã hỏi admin về vấn đề thay đổi sponsor. Và nhận được câu trả lời rằng: "Nếu sponsor của họ là Jo, và họ gửi yêu cầu đổi sponsor qua bạn thì tôi sẽ xem xét!"

Vì thế nếu bạn nào có sponsor là Jo (Vào My Account -> Account Data để xem) muốn chuyển qua mình thì gửi 1 ticket cho admin để được giải quyêt

Tin Hỗ Trợ
Mình đã hỏi admin về vấn đề thay đổi sponsor. Và nhận được câu trả lời rằng: "Nếu sponsor của họ là Jo, và họ gửi yêu cầu đổi sponsor qua bạn thì tôi sẽ xem xét!"

Vì thế nếu bạn nào có sponsor là Jo (Vào My Account -> Account Data để xem) muốn chuyển qua mình thì gửi 1 ticket cho admin để được giải quyêt
Gửi như nào vậy

Sắp tới nó sẽ cho ra lại thôi, bạn đừng lo

Bao nhiêu bạn muốn tối ưu hóa số tiền mình kiếm được như thế này (Chỉ hướng dẫn cho các bạn là ref của mình)

chỉ e đi bác

mua BAP bằng blance của page đó được không, và mua như thế nào :)

1) bạn vào My Account -> Account Data xem thử coi Sponsor của bạn có phải là Jo ko
2) Nếu là Jo bạn vào trong Contact, gửi 1 ticket
Tiêu đề: I want to change my sponsor
Nội dung: Can you change my sponsor? I want to Ghinlop is sponsor for me!
Đã gửi ticket :D

Tin Tức Fanpage
Theo như thông tin của Admin thì vào ngày mai Admin sẽ điều chỉnh lại vấn đề giá trị quảng cáo và cũng theo như ý kiến của admin thì admin rất thích phân phối các quảng cáo lớn, và hờn 2 quảng cáo giá trị thấp hơn một tí.

Tuy thông tin còn khá mập mờ nhưng có vẽ sẽ khiến các member thích thú khi click các quảng cáo

Mình thấy có vấn đề ở chỗ, ví dụ khi mình click ads $ thì mình sẽ mất 5% cho ref, như vậy 1$ mình sẽ mất tới 2100 BAP, 3$ sẽ mất 6300 BAP chứ ko phải 6K BAP.
Bạn tính sai rồi bạn à :| Ads bạn click 1$ thì bạn nhận vào 0.95$, còn 0.05$ thì sponsor nhận. Nhưng thực tế vẫn là 1$ nên bạn chỉ mất 2000 BAP chứ đâu phải 2100 BAP, Vậy thì 3$ chỉ là 6000 BAP thôi bạn nhé

Nếu bạn ko tin bạn có thể click vào phần Point Log trong Paid Ad để xem số BAP dẵ trừ trên từng loại ad mà bạn click
5% số tiền ref trừ trực tiếp vào số tiền bạn click chứ ko phải tiền bạn click + (5% số tiền bạn click)

mợ 68 ads con click ko nổi thế là recyle thấy nó báo tổng cộng > 0.08...................xót
Vậy thì mai mốt chịu khó click đi

vô tình bắt dc cái 0,005 của não allstart00allst việt nam hjc
Chiện bềnh thuong
d Campaign: BA-9273 / 2916749
URL: http://taskspay.com/?ref=allstart00allst
Total Value: $0.005
Referral L1: $0.00025
You will receive: $0.00475
vãi đái toàn ads rate ác
Thì ads của ổng buy có 1$ lấy gì ko ra 0.005, dc ko 0.005$ là may rồi, nó mà là 0.0005$ thì nhục cả mẹc

Bạn tính sai rồi bạn à :| Ads bạn click 1$ thì bạn nhận vào 0.95$, còn 0.05$ thì sponsor nhận.
Đúng, ads 1$ mình sẽ nhận được 0.95$ trong balance, nhưng giả sử mình lại mua tiếp ads 1$ thì mình ko đủ tiền, thiếu 0.05$ nữa, lại phải click ads đến khi balance đủ 1$, như vậy sẽ phải mất thêm BAP, đúng chưa nào.:)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,490
173,667
Latest member
tmdt123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week