[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

THẾ TẠI SAO MÌNH NHỀU bap GẤP ĐÔI BANJKIA MÀ CHƯA CÓ KHI NÀO ADS GIÁI TRỊ CAO HƠN CẬU ẤY?
Bạn quên mình từng nói luật bù trừ rồi à. Tức là trong 1 tuần bạn sẽ có từ 1 - 3 ngày sẽ nhận được giá trị khá thấp (tương ứng 1% giá trị BAP). Số ngày nhận giá trị thấp sẽ là mấy ngày tùy thuộc vào số ngày bạn nhận được nhiều giá trị vượt mức 2% (Ví dụ bạn có 50k BAP mà nhận dc từ 1,5$ - 2$)

Bạn quên mình từng nói luật bù trừ rồi à. Tức là trong 1 tuần bạn sẽ có từ 1 - 3 ngày sẽ nhận được giá trị khá thấp (tương ứng 1% giá trị BAP). Số ngày nhận giá trị thấp sẽ là mấy ngày tùy thuộc vào số ngày bạn nhận được nhiều giá trị vượt mức 2% (Ví dụ bạn có 50k BAP mà nhận dc từ 1,5$ - 2$)
Đúng rồi chơi cái này phải tính lâu dài chứ ai lại nhìn 1 ngày rồi nản vậy bạn, mình có 2,3 ngày liền tổng tiền chưa đến 1$ đấy chứ có phải lúc nào cũng cao đâu, có khi hôm nay nó cho cao thế này xong mai kia lại chết đói

Mà nhân tiện mới nói sao dạo này rút qua pp thanh toán chậm thế nhỉ, hồi trước mình rút 2 ngày rưỡi là nhận được tiền mà lần này 5 ngày rồi chưa thấy tiền đâu

Đúng rồi chơi cái này phải tính lâu dài chứ ai lại nhìn 1 ngày rồi nản vậy bạn, mình có 2,3 ngày liền tổng tiền chưa đến 1$ đấy chứ có phải lúc nào cũng cao đâu, có khi hôm nay nó cho cao thế này xong mai kia lại chết đói

Đa phần tâm lý mem việt nam chỉ thích chiến gì đó ăn liền, hốt nhanh gọn và lẹ. Ko bao giờ để tâm đến site đó ntn, vận hành và hoạt động ra sao.

Mà nhân tiện mới nói sao dạo này rút qua pp thanh toán chậm thế nhỉ, hồi trước mình rút 2 ngày rưỡi là nhận được tiền mà lần này 5 ngày rồi chưa thấy tiền đâu
Mình đã thông báo trên PP rồi mà! Hiện admin đang giải quyết các vấn đề payment. Cái này cũng phải trách admin. do anh ấy cố gắng tăng cường và thêm vào những điều mới trong hệ thống nên sinh ra nhiều vấn đề trục trặc, để rồi member liên tục gửi ticket đủ các thứ khiến anh ta chẳng kịp xử lý hết :(

Hiện tại anh ấy đang giải quyết xong hết các payment bên PM, Ego rồi tiếp tục là PP. Nhưng nói chung ít có payment nào quá 7 ngày chờ đợi ;)

uh mình cũng có theo dõi trên fanpage của bạn về cái này, nhưng mà trong email bên PV gửi lúc trả lại cái request lần trước có quảng cáo là chúng tôi vừa nâng cấp hệ thống các bạn hãy thử xem nó nhanh thế nào nhé này nọ làm mình ngóng mãi :))

uh mình cũng có theo dõi trên fanpage của bạn về cái này, nhưng mà trong email bên PV gửi lúc trả lại cái request lần trước có quảng cáo là chúng tôi vừa nâng cấp hệ thống các bạn hãy thử xem nó nhanh thế nào nhé này nọ làm mình ngóng mãi :))
Mình ngóng có kém gì bạn đâu! Mà thật là ngộ là nhiều bạn mua quảng cáo bị lỗi, trong khi mình mua bằng tiền ở ngoài bằng PP hoặc PM liên tục mà chưa thấy lỗi lần nào :( ko hiểu nổi

sáng ra ads thích phết :)
Có 21k BAP mà add to vật vã
Mình gần 30K bap mà to nhất được có 0.45, đen vê lùa, éo hiểu sao nữa, :(

Bắt buộc phải 2 lần RMA bạn à

25BAP là thuế hàng ngày, ko liên quan gì đến Micro Pack Ad cả, request micro ad là giúp bạn khỏi bị mất BAP thuế vô lý đó àm ko dc tiền

Cái chỗ "request micro ad" chỗ nào vậy bạn? Bạn gửi link giúp mình với?
Với lại bình thường mỗi ngày mình mất 25BAP thuế, vậy nếu click vô cái này là sẽ ko bị mất thuế nữa à cậu?

Cái chỗ "request micro ad" chỗ nào vậy bạn? Bạn gửi link giúp mình với?
Với lại bình thường mỗi ngày mình mất 25BAP thuế, vậy nếu click vô cái này là sẽ ko bị mất thuế nữa à cậu?
Bạn click hết ads $ mà còn trên 50 BAP thì sẽ xuất hiện nút request micro ad

Cho mình hỏi cái chức năng Ad Filter giá 10$ hoạt động thế nào ? Sử dụng được bao lâu ?
Ai đã dùng chưa ?

Cái đó thì mình biết rồi, đang hỏi click cái nào để mình đỡ mất thuế 25 BAP vô ích ấy bạn
Theo admin thì nếu dùng Request Micro Ad (RMA) sẽ ko bị trừ thuế BAP, nhưng tern6 thực tế vẫn bị trừ, mình đang tham khảo lại vấn đề này với admin.
Cho mình hỏi cái chức năng Ad Filter giá 10$ hoạt động thế nào ? Sử dụng được bao lâu ?
Ai đã dùng chưa ?
Chức năng hoạt động rất đơn giản, nó sẽ loại bỏ đi những ads nhỏ hơn giá trị bạn đặt ra, ví dụ bạn đặt min là 0,01 (Ví dụ giống mình) thì những ads nhỏ hơn 0,01$ sẽ ko xuất hiện nữa

Thời gian sử dụng là vĩnh viễn, trự khi bạn muốn thay đổi giá trị giới hạn hoặc admin thay đổi cơ cấu :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,481
173,659
Latest member
bettingworldi9be

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week