[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Để tránh cách tình trạng bị vỡ nợ do không quản lý và điều phối hợp lý các quỹ ở cả 2 mô hình PV và MTV. Thì admin sẽ bỏ qua 1 hoặc 2 ngày trong tuần ko cho ra quảng cáo vào tầm trưa (tức tối của VN) điều này sẽ giúp 50% tiền được trích từ PV qua MTV sẽ có thêm ít thời gian để sinh lời hơn.

Có 21k BAP mà add to vật vã
Mình gần 30K bap mà to nhất được có 0.45, đen vê lùa, éo hiểu sao nữa, :(
40k BAP mà đc có 0.2 đây này :(
Chơi free 2k BAP
hum trc dc cái 0.4. hum nay 0.3 $

Nói không phải chứ ko biết mình đa nghi hay sao mà
nhìn giá trị ads mấy bạn nhận đc thì mình chỉ nghĩ tới việc Admin đang dụ mem mới, giữ chân 1 số mem có BAP thấp và trung bình nhầm mục đích muốn mấy bạn DEP vào hoặc DEP thêm. :D
Bằng chứng là mình và GhinLop trên 300K và 400K BAP mà chỉ có các ads 0.02 thôi. :D

Nói không phải chứ ko biết mình đa nghi hay sao mà
nhìn giá trị ads mấy bạn nhận đc thì mình chỉ nghĩ tới việc Admin đang dụ mem mới, giữ chân 1 số mem có BAP thấp và trung bình nhầm mục đích muốn mấy bạn DEP vào hoặc DEP thêm. :D
Bằng chứng là mình và GhinLop trên 300K và 400K BAP mà chỉ có các ads 0.02 thôi. :D
Dó cũng là 1 cách để đưa lợi nhuận đi lên, vừa hiệu quả vừa ít phải tiêu tốn quá nhiều tiền trong quỹ :) Âu thì cũng dc, miễn sau nó lâu dài và lãi vẫn đều đều thì cũng dc

Dó cũng là 1 cách để đưa lợi nhuận đi lên, vừa hiệu quả vừa ít phải tiêu tốn quá nhiều tiền trong quỹ :) Âu thì cũng dc, miễn sau nó lâu dài và lãi vẫn đều đều thì cũng dc
uhm như z thì mình chỉ thiệt 1 vài lần nhưng có cơ hội hoàn vốn và thu lãi nhanh hơn.

thớt ơi cho mình hỏi chút
"Trong vòng 21 ngày (đối với thành viên miễn phí) nếu ko tận dụng được số tiền thu được từ BAP để đầu tư thì tài khoản sẽ inactive (bạn vẫn có thể rút tiền kiếm được từ nó). Còn nếu mua quảng cáo rồi thì sẽ được hợp cách là 1 thành viên nâng cấp " nghia~ la tnao a.

thớt ơi cho mình hỏi chút
"Trong vòng 21 ngày (đối với thành viên miễn phí) nếu ko tận dụng được số tiền thu được từ BAP để đầu tư thì tài khoản sẽ inactive (bạn vẫn có thể rút tiền kiếm được từ nó). Còn nếu mua quảng cáo rồi thì sẽ được hợp cách là 1 thành viên nâng cấp " nghia~ la tnao a.
Thì coi như bạn ko bị gò bó bởi vấn đề tài khoản bị bắt ngừng hoạt động trong 21 ngày ấy. Mà chính sách này chưa áp dụng :) Vì nó gây ra khá nhiều tranh luận và chưa có sự thống nhất giửa thành viên và admin

cho mình hỏi chút các bạn ơi
mình chơi 2 acc ( 1 máy nhà , 1 máy chỗ làm )
khi rút tiền có rút chung về 1 tài khoản paypal được không hay mỗi acc 1 paypal

Có ai bị cancel payment không nhỉ. Nó cancel mình 2 lần rồi.
Bạn rút tiền bên nào vậy! Cứ thử request lại thử xem
cho mình hỏi chút các bạn ơi
mình chơi 2 acc ( 1 máy nhà , 1 máy chỗ làm )
khi rút tiền có rút chung về 1 tài khoản paypal được không hay mỗi acc 1 paypal
Ko hỗ trợ vấn đề cheat nha bạn!

Last edited:
25x 728*90 banner impression
100x 125*125 banner impression
50x 30 second visit to your website
3100 Bonus Ad Points will be added to your account.
thớt giải thích dùm mình mấy cái thông số này với ? dùng để làm gì thế ? cái cuối thì hiểu rùi còn mấy cái trên để làm gì nhỉ ?

Bạn rút tiền bên nào vậy! Cứ thử request lại thử xem

Ko hỗ trợ vấn đề cheat nha bạn!
Request bên PV qua PM. Lần đầu thì nó cancel qua FB thấy thông báo update fee PP, hôm qua nó cancel lần 2 mà không thấy thông báo gì. Chắc gửi ticket xem.==

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week