[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

từ sáng tới giờ có 1ad duy nhất, may mà giá cũng cao ko là ....chịu cmnr

ko biết sao nhưng tui mấy ngày nay vào bình thường, tui sài mạng VNPT
vừa mới vào đc giờ lại vào ko đc. tui cũng VNPT nè. cáp quang luôn

paid ads của mình sao chỉ có 6 . Bình thường 1 ngày có mấy cái vậy
thấy em iu bảo 1 ngày ra 3 đợt, nhưng mấy nay bất thường quá
"Có rất nhiều nhóm quảng cáo dựa theo chỉ số BAP và 1 ngày có 3 lần ra nhiều loại quảng cáo khác nhau nên các bạn hãy chú ý
Xem nhóm BAP: http://www.paidverts.com/faq/1.html (What determines the value of ads I receive each day?)

1) Trong thời gian đầu của 1 ngày bạn sẽ nhận dc ngẫu nhiên 1% giá trị quáng cáo từ các quảng cáo được mua gần nhất
2) Giửa ngày sẽ thì bắt đầu xuất hiện ads dựa theo nhóm BAP mà mình đề cập
3) Cuối ngày xuất hiện hàng ngàn quảng cáo giá trị thấp và xuất hiện ngẫu nhiên trên các thành viên không có dùng bộ lọc quảng cáo (Filter Ad)"

cho biết lhoảng tme ra ban - mình vào thay hoan thành hơn 17 giá trị là o -bep nhiều thì paid ads nhiều hay khác

thấy em iu bảo 1 ngày ra 3 đợt, nhưng mấy nay bất thường quá
"Có rất nhiều nhóm quảng cáo dựa theo chỉ số BAP và 1 ngày có 3 lần ra nhiều loại quảng cáo khác nhau nên các bạn hãy chú ý
Xem nhóm BAP: http://www.paidverts.com/faq/1.html (What determines the value of ads I receive each day?)

1) Trong thời gian đầu của 1 ngày bạn sẽ nhận dc ngẫu nhiên 1% giá trị quáng cáo từ các quảng cáo được mua gần nhất
2) Giửa ngày sẽ thì bắt đầu xuất hiện ads dựa theo nhóm BAP mà mình đề cập
3) Cuối ngày xuất hiện hàng ngàn quảng cáo giá trị thấp và xuất hiện ngẫu nhiên trên các thành viên không có dùng bộ lọc quảng cáo (Filter Ad)"

Admin Jo nói là nhóm lập trình đang cố gắng xử lý lại đống mã cho nó hoạt động đúng như những gì mà anh ấy đề cập. Sẽ cố gắng xong sớm vào ngày mai hoặc ngày tới

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week