[Paidvert] - Kiếm Tiền Với Hình Thức PTC Mới

Còn cố nhận free vào *** nũa
Làm ăn chân chính dùm cái đi! Ko ăn nổi cái game đó đâu
đâu có ý định ăn nữa đâu, thu hồi vốn thôi mà:( không lẽ đi tong 20$

chiều hôm nay PV ra ad nhìn hài nhỉ, sao ko gom thành 1 cục click 1 cái cho lẹ, 10 cái 0.2$
View attachment 30283
Vì hiện đang trong quá trình chuyển giao server và sửa lại các nhóm BAP nên nếu ra ads cao thì sẽ phát sinh lỗi, nên Admin đành phải làm như thế. Và ngày mai mọi chiện sẽ quay lại như bình thường
Bây giờ mình dep thêm 10$ vô thì bao lâu hồi vốn nhỉ :( buồn quá
Mình thật lòng khuyên là site này nên đầu tư và tái đầu tư liên tục 3 tháng, rồi hãy bắt đầu ăn. Khi đó bạn sẽ kiếm dc nhiều hơn số bạn đã mất đi,

Bác này có tố chất chơi game đây, like mạnh nào:)
Like làm gì thế kia, ko khuyên người ta bỏ còn kích động người ta chơi nữa

Vì hiện đang trong quá trình chuyển giao server và sửa lại các nhóm BAP nên nếu ra ads cao thì sẽ phát sinh lỗi, nên Admin đành phải làm như thế. Và ngày mai mọi chiện sẽ quay lại như bình thường

Mình thật lòng khuyên là site này nên đầu tư và tái đầu tư liên tục 3 tháng, rồi hãy bắt đầu ăn. Khi đó bạn sẽ kiếm dc nhiều hơn số bạn đã mất đi,

Like làm gì thế kia, ko khuyên người ta bỏ còn kích động người ta chơi nữa
chêu bạn ấy thui, chứ game gủng nghiện vào có mà toi

hix sao 2 hôm nay ad mình bèo ghê, 22k BAP mà ads 2 hôm cộng lại được có 0.8$ chán vãi
mình đã nói các bạn nên lên fanpage để cập nhật tin tức mà có mấy ai chịu nghe đâu

Trong ngày chủ nhật này các bạn có BAP cao sẽ chỉ nhận dc quảng cáo giá thấp. Vì đây là giao đoạn chuyển giao qua máy chủ mới. Và Admin, coder không muốn xuất hiện những lỗi liên quan đến giá trị quảng cáo. Điều này có thể ảnh hưởng rất nhiều
Và mọi việc sẽ trở lại bình thường vào thứ 2

cho mình hỏi là có nên auto ko nhỉ ai đã bị lock acc chưa
Hiện tại là chưa nhưng khuyến khích ko nên lạm dụng ô tô
à thớt cho hỏi ngu cái, mình ko hỉu hình thức thanh tóan lắm, bấm cashout paypal mà nó báo ko có tiền là sao?
Nếu nó báo vậy chứng tỏ bạn chưa có transfer tiền từ ví PV qua ví PP, và mặc nhiên ví PP là 0.0000$ mà đã ko có tiền thì sao mà cashout dc!
Để hiểu hơn lời mình nói bạn có thể transfer thử 0.001$ từ ví PV sang ví PP rồi click cashout thử sẽ rõ

đã dk với c, nhưng khi nhấn vào ads 0.02$ thì tài khoản còn 0.019$, sao lại bị trừ mất 0.001 thế c
0.001$ kìa số tiền mình dc hưởng dựa trên click của bạn.
Ngày hôm nay dep có an toàn ko bác
Vẫn an toàn bạn à
Thế là ngon rồi, mình có hôm còn chẳng có ads mà click đây nè :D
Bao nhiêu BAP mà ko có ads click :|

Nếu nó báo vậy chứng tỏ bạn chưa có transfer tiền từ ví PV qua ví PP, và mặc nhiên ví PP là 0.0000$ mà đã ko có tiền thì sao mà cashout dc!
Để hiểu hơn lời mình nói bạn có thể transfer thử 0.001$ từ ví PV sang ví PP rồi click cashout thử sẽ rõ

à cảm ơn tớhỉu rồi là phải nhấn transfer cho tiền nó vô ví paypal rùi mới nhấn cashout

kiem tra sponser như thế nào bạn, sao mình không thấy

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member
vietgermanpath

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week