[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
đã có 1 box riêng, CPC&CPM :D

site mình mà bị vào black list của google thì có cách nào làm cho hết ko các thánh
The site ahead contains harmful programs

Nói chung cũng ăn tạm tạm thôi , chứ ko phải net béo bở gì . Tháng này vps gg ko tạo được nên mình cắm nguyên có 15 khe hitleap cũng được 1->1,5$ 1 ngày . Các bác có nhiều khe hitleap thì ăn + cắm thêm ít ssh xem :)
e cắm nguyên ssh đây.trả nên tẹo view nào mới lạ.
Hay là do nick nhỉ

site mình mà bị vào black list của google thì có cách nào làm cho hết ko các thánh
=)) mình cheat only nên để lại câu hỏi này cho người khác.

thằng net đầu tiên mãi trả thấy reply bác ạ
Lâu lâu không có email nghi là site không đủ điều kiện rồi. :) site đáy 3x thôi nhé. và cần có rank.

Lâu lâu không có email nghi là site không đủ điều kiện rồi. :) site đáy 3x thôi nhé. và cần có rank.
Khó ăn cho newber rồi.
E đang chiến vụ rank Mà khó quá.
Vừa mua lại cái blog có tem +post khá khá.để lên cơ bác ạ.
Thấy nó làm blog đẹp quá.m thì có vài post bọ.Thế cũng vác vào bot.ngày mấy chục view :eek:

Khó ăn cho newber rồi.
E đang chiến vụ rank Mà khó quá.
Vừa mua lại cái blog có tem +post khá khá.để lên cơ bác ạ.
Thấy nó làm blog đẹp quá.m thì có vài post bọ.Thế cũng vác vào bot.ngày mấy chục view :eek:
NET 1 nó mới chấp nhận blog nên hên xui. Sao không mua domain hóst mà làm.

câu trả lời là có và không.
Bạn phải gửi mail cho support của gg yêu cầu giải thích rồi khác phục

Không: là vì mình thấy rất ít trường hợp domain bị blacklist, penalty mà gỡ dc :p:p

mình dùng ssh chạy 5zone thì 3 zone bị block mất tuần trước vì ssh blacklist rồi còn 2 zone chưa thấy chắc cũng sắp rồi .

câu trả lời là có và không.
Bạn phải gửi mail cho support của gg yêu cầu giải thích rồi khác phục

Không: là vì mình thấy rất ít trường hợp domain bị blacklist, penalty mà gỡ dc :p:p
cũng search google tìm cách gỡ rồi, gỡ banner ra ko treo nữa, mà vẫn ko đc. chắc thay domain :(

mình dùng ssh chạy 5zone thì 3 zone bị block mất tuần trước vì ssh blacklist rồi còn 2 zone chưa thấy chắc cũng sắp rồi .
3 ngày nữa sổ tử bắt đầu được ghi. Mà kể cả bị block thì zone vẫn được pay.

3 ngày nữa sổ tử bắt đầu được ghi. Mà kể cả bị block thì zone vẫn được pay.
xin hình ảnh về 1 site có rank trên alexa với bác.có rank thì tìm trên alxe nó hiện thế nào vậy?

cũng search google tìm cách gỡ rồi, gỡ banner ra ko treo nữa, mà vẫn ko đc. chắc thay domain :(
có lẽ bạn treo banners dính virus hoặc malwares (vì lợi nhuận mà vẫn cố tình treo :D )
bạn đọc post này https://www.stopbadware.org/blacklisted-by-google => nói chung là nó chỉ cách gửi site mình cho bọn google review xem đã hết virus/malwares chưa
nếu đã dùng google webmaster tool rồi thì chẳng cần đọc vẫn tự làm được.
về thời gian trả em domain về như xưa thì cũng tùy, từ 48h trở lên ,max thì ko rõ, tùy trường hợp.
Good luck!

thằng này dạo này check kinh lắm, trước tạo iframe bem mỗi ngày mấy chục $ giờ nó check kinh vãi, những reg acc mới chạy vô tư nó ko cấm
giờ reg mà nó ban thì cũng mệt bác ah

có lẽ bạn treo banners dính virus hoặc malwares (vì lợi nhuận mà vẫn cố tình treo :D )
bạn đọc post này https://www.stopbadware.org/blacklisted-by-google => nói chung là nó chỉ cách gửi site mình cho bọn google review xem đã hết virus/malwares chưa
nếu đã dùng google webmaster tool rồi thì chẳng cần đọc vẫn tự làm được.
về thời gian trả em domain về như xưa thì cũng tùy, từ 48h trở lên ,max thì ko rõ, tùy trường hợp.
Good luck!
có cách để biết cái banners nào dính virus ko cậu?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week