[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
có ai chơi popundertotal.com k?
K biết nó cần site như thế nào mà gớm quá.
Đến cái site mới mua xịn như thế mà cũng từ chối. :(

có ai chơi popundertotal.com k?
K biết nó cần site như thế nào mà gớm quá.
Đến cái site mới mua xịn như thế mà cũng từ chối. :(
Mới mua thì thiếu gì hàng ngon. adxpansion.com dập thử xem.

ngày có 33.3333333$ thì vắt làm j , ko bõ , cơ mà dạo này hấp diêm vài bữa cpm tụt mợ nó về 0 :confused:
=)) 1 NET ăn được thế mà vẫn còn không bõ thì thuộc loại top cmnr :oops::oops::oops:

làm sao vừa chiến Net (bằng HMA) vừa bot rank các bác.
sợ bot = hitleap với ssh bị net nó ban thì thốn

làm sao vừa chiến Net (bằng HMA) vừa bot rank các bác.
sợ bot = hitleap với ssh bị net nó ban thì thốn
Sợ bị banned thì bao giờ giàu. :confused::confused::confused:
Tính ra cũng đi không dưới 50 nick tất cả các loại rồi và con số vẫn đang tăng. Sinh ra không phải pro sẵn nên phải lấy thất bại đào tạo ra thành công thôi.

Sợ bị banned thì bao giờ giàu. :confused::confused::confused:
Tính ra cũng đi không dưới 50 nick tất cả các loại rồi và con số vẫn đang tăng. Sinh ra không phải pro sẵn nên phải lấy thất bại đào tạo ra thành công thôi.
ý là mình chơi HMA đc pay ngon lành (đã OK phần NET) nhưng site rank thấp nên mình muốn bot riêng bằng hitleap cho nhanh lên rank
mà biết chắc là chơi bot rank bằng hitleap sẽ ảnh hưởng đến net, mình có nghĩ là tạo riêng 1 trang html rồi cho bot link này vì ko có ad của Net trên đó, nhưng ko biết làm vậy có lên rank ko nữa

ý là mình chơi HMA đc pay ngon lành (đã OK phần NET) nhưng site rank thấp nên mình muốn bot riêng bằng hitleap cho nhanh lên rank
mà biết chắc là chơi bot rank bằng hitleap sẽ ảnh hưởng đến net, mình có nghĩ là tạo riêng 1 trang html rồi cho bot link này vì ko có ad của Net trên đó, nhưng ko biết làm vậy có lên rank ko nữa
Rank nên xử lý trước lúc vào net. Còn sau khi vào net tự sinh tự diệt thôi. Vì đã bot rồi thì khó can thiệp. Vế sau thì thử đi. Tầm 2 3 tuần sẽ biết có lên được rank hay không thôi mà.

thằng này dạo này check kinh lắm, trước tạo iframe bem mỗi ngày mấy chục $ giờ nó check kinh vãi, những reg acc mới chạy vô tư nó ko cấm
Thế h acc mới có chạy đc iframe ngày vài chục $ nữa k bác?? :D

Rank nên xử lý trước lúc vào net. Còn sau khi vào net tự sinh tự diệt thôi. Vì đã bot rồi thì khó can thiệp. Vế sau thì thử đi. Tầm 2 3 tuần sẽ biết có lên được rank hay không thôi mà.
bác cho hỏi làm sao để verify thăng pl vậy
blog k add đc thẻ <meta>

bác cho hỏi làm sao để verify thăng pl vậy
blog k add đc thẻ <meta>
Up cái file HTML lên xem. Mình chưa làm blog bao giờ nên không rõ.

Blog add vào trong bố cục html/javascript ấy, đặt ở đâu cũng verify đc mà

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,063
173,144
Latest member
Huyd

Most viewed of week

Most discussed of week