[Part2] Tổng hợp các site cpm,ptp uy tín và pay tốt

Status
Not open for further replies.
Do vps chạy dính cái gì đó thôi sv mà bị thì tất cả phải cùng bị chứ sao bị một cái được. Khuyên nên bỏ tiền ra mua nick loại 15$ tạo 1 vps thôi mà chạy sever (4 - 5 tháng) đừng tiếc ít tiền mà để rồi cay đắng những lúc tool lỗi hàng loạt.
Thanks bác. Tiền e k tiếc, căn bản thấy sv này vẫn chạy ổn 2-3 tháng nay rồi :D. nhưng mà lỗi này e vẫn hay gặp, ggc thì ít hơn nhưng amz thì nhiều. hay là do chạy 20 threads nó load k nổi nhỉ. VPS 2core 4gb mà chả có nhẽ @@

Có những người cắm không ngừng nghỉ không sao quét vẫn mặc. CÒn những người mà quét bị bay thì nên bỏ hoặc tìm cách làm khác đi là vừa. Tránh bão không phải là cách hay. Đối chọi với nó mới là vương đạo.
mình thì có sợ gì đâu bác, phang đều . còn lời khuyên trên cho ai mơí tập tành chơi plug -> band khổ lắm ai ơi :D

mình thì có sợ gì đâu bác, phang đều . còn lời khuyên trên cho ai mơí tập tành chơi plug -> band khổ lắm ai ơi :D
Không Fang không đập con không ngoan. Không tu không luyện sao pro. :D:D:D

Thanks bác. Tiền e k tiếc, căn bản thấy sv này vẫn chạy ổn 2-3 tháng nay rồi :D. nhưng mà lỗi này e vẫn hay gặp, ggc thì ít hơn nhưng amz thì nhiều. hay là do chạy 20 threads nó load k nổi nhỉ. VPS 2core 4gb mà chả có nhẽ @@
Lý do chuẩn nhất. Bạn không đẹp trai rồi :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Không Fang không đập con không ngoan. Không tu không luyện sao pro. :D:D:D
đồng ý -> gì cũng phải tu luyện . hehe -> có khi bị baned mới rút ra kinh nghiệm nhỉ :D

Ơ mà hỏi bác xíu -> hình như traffic broken nó giảm rate hay sao á nhỉ !!

đồng ý -> gì cũng phải tu luyện . hehe -> có khi bị baned mới rút ra kinh nghiệm nhỉ :D

Ơ mà hỏi bác xíu -> hình như traffic broken nó giảm rate hay sao á nhỉ !!
Bị đóng rate ngày ở 0.2$ nhưng nói chung là vẫn dùng tráng miệng được. Giờ mấy site rate một thời gian về 0.2$ hết nên quen dần.

Bị đóng rate ngày ở 0.2$ nhưng nói chung là vẫn dùng tráng miệng được. Giờ mấy site rate một thời gian về 0.2$ hết nên quen dần.
mình chơi ptp có site rate 0,03 đây, nhưng đc cái là tính view cũng ổn ,hiếp dâm em nó thì cũng đủ mì gói qua ngày :oops:

trước ngày 30 đủ 100$ là dc pay pk bác, còn 5 ngày nữa cứ thong thả mà chiến vậy :D

trước ngày 30 đủ 100$ là dc pay pk bác, còn 5 ngày nữa cứ thong thả mà chiến vậy :D
Sắp đến giờ nó khai sổ tử rồi. Qua ngày 30 là đợi ngày mùng 7 tháng sau hốt tiền thôi.

mình chơi ptp có site rate 0,03 đây, nhưng đc cái là tính view cũng ổn ,hiếp dâm em nó thì cũng đủ mì gói qua ngày :oops:
Hài lòng được với bản thân là một đức tính tốt đấy. Khó ăn lớn nhưng không dễ ra đê :(:(:(

vãi hài mới boot 30 phút 0.37$ /1vps :confused::confused::confused::confused:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week