Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
thớt ơi, tớ hỏi chút, 1 - 4h sáng thứ 4 của sever tương đương 16 -19h chiều thứ 4 của mình phải không

Thế thớt đã up lên bằng STP lần nào chưa thớt?
Hôm nào nhờ chủ thớt úp hộ em cái STP với nhé :)
mình ko up bằng stp bao giờ. Nhưng nếu cần mình sẽ giúp
thớt ơi, tớ hỏi chút, 1 - 4h sáng thứ 4 của sever tương đương 16 -19h chiều thứ 4 của mình phải không
tương đương 15h - 18h cậu nhé

devilcute1122 said:

Trả lời dùm thớt: bạn nói đúng đó: lúc trước thì giờ server cách giờ VN 14 tiếng, nhưng hôm nay chắc do đổi giờ ở châu ÂU nên giờ cách tới 15 tiếng, vì vậy thay vì hôm trước rút tiền từ 1h đến 4h server ==> 15h đến 18 h VN, thì nay là 16h đến 19h VN, thấy site ghi thì đúng như vậy, nhưng cần theo dõi ngày mai coi đúng 16h mở with không!​

request đc 1 tuần rồi vẫn thấy im im nhỉ:)

Caí site này cho rut tiền kiểu này thấy không ổn, server cứng ngắt, đã vậy rút cả tuần không thấy về, hêu quá!
Ai giàu dữ dội xin đừng rút cho anh em nghèo hơn rút nha!

Caí site này cho rut tiền kiểu này thấy không ổn, server cứng ngắt, đã vậy rút cả tuần không thấy về, hêu quá!
Ai giàu dữ dội xin đừng rút cho anh em nghèo hơn rút nha!
sax vãi nó thật mình đang lên một số acc đang đợi min pay mà sao nghe nói phiêu dữ trời :(

Nhưng tình hình chắc hết tháng 11 này nó cũng chưa die được đâu :D :D :D :D
Vì thế anh em nào có tiền tranh thủ payment với nó lẹ lẹ khi nào lấy lại được vốn rồi thì chơi sẽ thoải mái hơn nhiều :) :)

bon chen mãi ko rút đc tiền, ko biết liệu có rút nổi ko đây
site này giờ rút tiền hạn hẹp quá :( :( nên cũng hơi khó cho người VN
nếu site Payof mà nó add cổng PM hay PP vào thì chơi site đó ngon biết mấy :D

1 giờ đã qua, chỉ rút được có 1 acc!Haizzzz
Bạn còn may mắn hơn mình rồi đó :(

The server encountered an internal error or misconfiguration and was unable to complete your request. Please contact the server administrator, [email protected] and inform them of the time the error occurred, and anything you might have done that may have caused the error. More information about this error may be available in the server error log. Additionally, a 404 Not Found error was encountered while trying to use an ErrorDocument to handle the request.

Vãi cả củ cải nó luôn :mad::mad::mad::mad:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week