Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
Bạn nào có thể giải thích vì sao mà site này chỉ cho rút có 3 giờ trong 1 tuần? Để làm gì? Nó thừa hiểu sẽ bị nghẽn mạng mà?

Nó thích thế đấy. Nghẽn mạng thì sẽ ít acc đặt được lệnh rút hơn ----> số tiền thanh toán trong 1 tuần cũng ít hơn -----> site sống lâu hơn ----> Site cầm nhiều tiền hơn -----> rồi. cái này tự hiểu.

Ngồi 1 tiếng rồi mà chưa rút được. Chắc tuần này không rút đc rồi. Lấy tiền đâu mà up tháng sau đây. Haizzzzzzzz

Id Username Date Time Amount Payment Status
2560 aries04 November 06, 2013 12:43:45 $24.32 Pending
Mình hên wa chơi 1 acc rút đc lun cũng phải canh me từ 4h-6h mệt thật
Vẫn vào bình thường mà

đã hết giờ rút rồi hả mấy bác
Còn bác à :D :D :D :D nhưng tới thứ 4 tuần sau vào lúc 16h0 đến lúc 19h0 nhé bác :D :D :D :D
Bác không thấy hồi chiều mấy anh em vật vã với nó đấy à :( :( mãi mà có người vẫn chưa rút được tiền :( :( :( :( nó làm ăn kiểu này chắc chết quá

haha 10 acc trở lên có mà méo mặt khâu rút tiền @@
Thấy vậy chứ không méo đâu bạn à tuần này ta không rút dc tuần sau $ càng nhiều hơn :D :D
Bạn thử chơi 10acc đi rút thử kịp không là biết mà hi hi :p:p

Thấy vậy chứ không méo đâu bạn à tuần này ta không rút dc tuần sau $ càng nhiều hơn :D :D
Bạn thử chơi 10acc đi rút thử kịp không là biết mà hi hi :p:p
tiền nhiều mà không rút được thì có mà méo thiệt chứ chẳng chơi :rolleyes:

đù má chiều h` no' choi bài gì vậy... mịa no', đến hẹn rút lại gặp ngay vào k dc

tiền nhiều mà không rút được thì có mà méo thiệt chứ chẳng chơi :rolleyes:
eo ơi sợ không có tiền rút thôi bạn à. Bạn không biết nhờ bạn bè rút hộ à?
Một người không xuể ta nhờ 10 người mười cái laptop chẳng nhẽ không rút kịp?
Cùng lắm là mời anh em đi nhậu một chầu cho ra trò là xong :D :D :D :D chẳng có việc gì khó chỉ sợ tiền không nhiều :D :D

eo ơi sợ không có tiền rút thôi bạn à. Bạn không biết nhờ bạn bè rút hộ à?
Một người không xuể ta nhờ 10 người mười cái laptop chẳng nhẽ không rút kịp?
Cùng lắm là mời anh em đi nhậu một chầu cho ra trò là xong :D :D :D :D chẳng có việc gì khó chỉ sợ tiền không nhiều :D :D

mấy vụ nhờ vã này mình cũng đã thử rồi, nói chung là sứt mẻ tình bạn bè hết, nhất là mấy vụ ver phone này nọ , phiền phức cho người ta

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week