Matrix partnerspay-partnerspay.com - Bonus100 Points kiếm tiền miễn phí thanh toán qua PZ, STP, PM, EGO

Status
Not open for further replies.
đợi poof đợt 2 nào. Ai có poof show cái cho vui

hôm nay vừa upgrade silver xong, cho mình hỏi hết 60 ngày bonus point chuyển thành vip point luôn à bạn, chọn chế độ reinvest ở đâu mình tìm mãi ko thấy nhỉ :) thanks

hôm nay vừa upgrade silver xong, cho mình hỏi hết 60 ngày bonus point chuyển thành vip point luôn à bạn, chọn chế độ reinvest ở đâu mình tìm mãi ko thấy nhỉ :) thanks
khoảng 1-2 ngày nó mới chuyển. Chế độ đó ở phần: Retail Points Pool Report!. Sao ko thấy ai ref cho mình nhỉ toàn bạn ở đâu nhảy vào hỏi thế. Chán quá :(

trót ref ng khác rồi đành chịu bạn à, hi, hi vong site sống ổn để anh em kiếm cháo :)

trót ref ng khác rồi đành chịu bạn à, hi, hi vong site sống ổn để anh em kiếm cháo :)
những site như này cứ chơi free :)

thớt cho mình hỏi phát , mình không có Pm, nếu giờ up = EGO pay, thì khi đủ min có rút được qua cổng Pm không vậy

Last edited:
thứ 4 mới rút được à bạn ơi :(
Đúng rồi cậu. Thứ 4 và thứ 2
thớt cho mình hỏi phát , mình không có Pm, nếu giờ up = EGO pay, thì khi đủ min có rút được qua cổng Pm không vậy
Chưa thử. Chắc là được cậu à. Vì mình dep PM rút cái nào cũng đc mà.
1 2 ngày mới chuyển vậy chờ nó chuyển rồi mới up hay giờ up luôn vậy cậu?
Up luôn chứ cậu ko là mất lãi đó

mai tớ up siliver rồi cậu rb hả cậu
khi nào có poof tiếp mình sẽ RCB thứ 4 này paid thứ 6 sẽ RCB
Vừa đep ít tiền khi nào thớt có proof sẽ pm lấy RCB :)
Mình đã thấy cậu sao cậu up diamond thế. PM yahoo: doanhien20032008 nói chuyện nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,446
173,608
Latest member
irenepain

Most viewed of week

Most discussed of week