Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Bạn admin ơi, cho mình hỏi tí nhé, mình dùng thẻ Visa của VietinBank để Verify tài khoản Paypal, nhưng hiện ra dòng báo lỗi "
We were unable to verify this card. Please review and make sure that the information you entered is correct. If the problem persists, please enter a different card."

có visa acb mà nó báo ntn:

The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue"

bác nào dính phải chưa? thanks

Tình hình là giờ thanh toán = PP. Mình tính tạo acc PP để nhận tiền , đọc rule hết rùi nhưng cũng thắc mắc 3 điều ?
1.Vi dụ acc PP này nhận nhiều gd trong ngày , toàn gd 1 2 3 5$ , trung bình ngày < 20$( tối đa 20gd ) thì nên tạo tài khoản gì ? Nhận nhiều gd kiểu này có bị limi ko ?
2.Mình tính làm thẻ ACB repaid , thế mình dùng thẻ này nhận tiền rùi rút ở ATM dc ko ?
3.Giá ex pp hiện nay là bao nhiêu ? Nên bán cho các ex hay là rút về band .
Xin mọi người giúp dùm :D

Tạo 1 acc Premier và 1 acc Personal với tên tuổi của u.
Premier: verify = ACB prepaid, thẻ này rút $ ở ATM bình thường.
mỗi acc Premier, Personal add thêm vài email phụ vào.
PP ex khá rẻ, nên để dành vài trăm $ rút về bank cho lợi, thường các Bank đổi >20k - $2 fee của PP
tính ra cao hơn giá Ex nhiều

Mình có 1 paypal unverified mang tên Nguyễn Văn A. Mình có thể dùng thẻ visa ACB mang tên Trần Văn B để verified và rút tiền về tài khoản ACB đó được không?

aloooooooooooo
ai cho mình hỏi?
mình mới nhận tiên hôm này. bao giờ có thể with về bank, và bao giờ tiền về thẻ visa prepaid ACB của mình đc vây?
nên rút vào hôm nào a?

change named mà Họ đúng rồi nhưng middle name nó nhảy xuống ô last name luôn kiểu:
Name on accountNames don't match?The name on your PayPal account must exactly match the name on your bank account.(English characters only)
Nguyen
(Middle Name)
(Name) Xuan Hien

như vậy có rút đc không

có visa acb mà nó báo ntn:

The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue"

bác nào dính phải chưa? thanks

Có 3 phương pháp loại trừ với lỗi này:
1/ Thẻ(visa để verify paypal) chưa đủ số dư để paypal lấy tiền trong thẻ($ 1.95~ 42000VND. tối thiểu số dư trong thẻ 70000 VND)
2/ Bạn ra cây ATM để thay đổi mã PIN và kiểm tra số dư.Sau đó bạn làm lại việc verify paypal vào ngày hôm sau.
3/ lỗi do nhà sản xuất :D

Mình có 1 paypal unverified mang tên Nguyễn Văn A. Mình có thể dùng thẻ visa ACB mang tên Trần Văn B để verified và rút tiền về tài khoản ACB đó được không?

ko thể được

change named mà Họ đúng rồi nhưng middle name nó nhảy xuống ô last name luôn kiểu:
Name on accountNames don't match?The name on your PayPal account must exactly match the name on your bank account.(English characters only)
Nguyen
(Middle Name)
(Name) Xuan Hien

như vậy có rút đc không

ok men, đúng rồi đó, rút dc. tên theo trình tự -> A B C là dc, nhưng phải đầy đủ(full name).

aloooooooooooo
ai cho mình hỏi?
mình mới nhận tiên hôm này. bao giờ có thể with về bank, và bao giờ tiền về thẻ visa prepaid ACB của mình đc vây?
nên rút vào hôm nào a?

Bạn rút về hôm nay được rồi đó. bây giờ paypal rút tiền ko quan trọng như trước kia. Và ko có thời gian chính xác bao lâu tiền sẽ được về thẻ ACB của bạn. Ngay bây giờ (chủ nhật bạn vẫn rút được bình thường và ko nên lo lắng thời gian bao lâu bạn sẽ có tiền(4-15 ngày) .

Bạn đã đặt lệnh rút tiền thì sẽ ko lựa chọn hủy, chỉ chờ Complete hoặc cancel rút tiền do chính PAYPAL xác nhận. Chờ đợi và trải nghiệm 1 lần bạn sẽ có kinh nghiệm về sau.

may Anh chi cho em hoi? , em ver TK Paypal rui . no keu gui ma~ . ma bay gio em k biet lay ma o cho nao , ai huong dan e cai . em cam on nhieu
Bạn đăng nhập vào tài khoản của bạn, nhấn vào liên kết tên tài khoản để kiểm tra giao dịch. Khi ấy nếu paypal đã gửi mã thì hiển nhiên sẽ có trong đó. Giả sử tài khoản của bạn là 013984... thì bạn nhấn vào đó, điền ngày mà bạn muốn kiểm tra giao dịch, vậy thôi.:)

Tên tài khoản lúc withdraw của mình bị ngược . Mình bấm vào phần thông tin lại thấy đúng. Mình có gửi scan cmnd và bằng lái xe đúng 24 giờ rồi vẫn chưa có gì thay đổi. Nhờ mấy pro giúp dùm

hic
tài khoản pp của mình có 60$
giờ mình đang định add bank
thì thấy tên mình là
Huy Quang Nguyễn
Lúc mình làm pp
có làm First name : Nguyễn
Middle : Quang
Last name : Huy
Mình gửi tiền về tài khoản có bị lỗi không các bạn
Có chứ bạn, bạn yêu cầu paypal thay đổi lại thông tin cho nhé. Nếu không thì rút về bank là không được đâu.:)

mình chụp cmt , thẻ visa , passport và passpost seaman liệu có được chưa
thường thì bao lâu nó thay đổi cho mình vậy
Tùy theo những thông tin mà bạn gửi cho họ có chính xác và lỗi ở đâu không? thông thường thì nếu thông tin đầy đủ và chính xác thì nhanh lắm, khoảng 2-3 ngày là OK. Khi nào xong họ sẽ gửi email thông báo. Nếu có vấn đề gì trong quá trình xác minh thì họ cũng gửi email và yêu cầu gửi lại.:D

Tùy theo những thông tin mà bạn gửi cho họ có chính xác và lỗi ở đâu không? thông thường thì nếu thông tin đầy đủ và chính xác thì nhanh lắm, khoảng 2-3 ngày là OK. Khi nào xong họ sẽ gửi email thông báo. Nếu có vấn đề gì trong quá trình xác minh thì họ cũng gửi email và yêu cầu gửi lại.:D
Cám ơn bạn .

Tên đầy đủ và cái swif code của vietinbank là gì nhỉ? Sao trong này ko thấy đăng
Ngân Hàng Công Thương Việt Nam
Tên Thường Gọi: VietinBank (tên cũ là Incomebank)
Tên Giao Dịch Quốc Tế/Bank Name: Vietnam Bank for Industry and Trade
Swift code: ICBVVNVX

mình tìm trên mạng hộ bạn đấy. nhờ pro vào kiểm tra xem đúng không . hi

Mấy tháng nay mình bị limit 3 tk pp. Hôm nay có nhu cầu sử dụng lại, cho mình hỏi vài câu hỏi nhé:

- Hiện nay hết thẻ visa (acb, vcb đã very bằng tên mình ròi) muốn verry tiếp dùng thẻ ảo hay ngân hàng nào được các bác.
- Tên và địa chỉ thây đổi chút đỉnh được khong?

Cho mình hỏi
Thanh toán cá nhân:
Phí rút từ paypal về Credit Card là bao nhiêu vậy?
Mình đọc ở trên chỉ thấy dòng này "Phí 2.9% tổng tiền + $0.30 USD nếu tiền đó lấy từ Credit Card, Debit Card,(tùy chọn bên nhận hoặc bên gửi chịu fee)"

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week