Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Cho mình hỏi
Thanh toán cá nhân:
Phí rút từ paypal về Credit Card là bao nhiêu vậy?
Mình đọc ở trên chỉ thấy dòng này "Phí 2.9% tổng tiền + $0.30 USD nếu tiền đó lấy từ Credit Card, Debit Card,(tùy chọn bên nhận hoặc bên gửi chịu fee)"
đó là phí thực hiện gd mà!
phí rút về bank chỉ 60k +20k phí ngân hàng thui bạn

I/ Personal Payment - Thanh toán cá nhân:

Shared expenses (chia sẻ các chi phí), Payment Owed (tiền nợ), Rental charges (thanh toán cho thuê cước) và Others (lý do khác)

* Miễn phí nhận và chuyển tiền
* Phí 2.9% tổng tiền + $0.30 USD nếu tiền đó lấy từ Credit Card, Debit Card,(tùy chọn bên nhận hoặc bên gửi chịu fee)

II/ Online purchases - Thanh toán trực tuyến:

#Phía trả tiền (Pay) được miễn phí, phía nhận tiền (Get paid) chịu phí từ 1.9% - 2.9% tổng giao dịch + $0.30 USD + phụ phí. Phụ phí khi bạn giao dịch giữa 2 quốc gia khác nhau hoặc có chuyển đổi tiền tệ (2.5% phí).

Goods [/COLOR](hàng hóa), Services (dịch vụ) và eBay (mua hàng trên eBay). chọn xong, nhấn continous

#Bước tiếp theo bạn sẽ thấy có mục Shipping Address, đây là địa chỉ để người nhận tiền chuyển hàng cho bạn, đây cũng là căn cứ để PayPal xác định các tranh chấp trong việc giao dịch. Bạn phải điền thật chính xác, nếu cần thay đổi bạn bấm vào mục Change. Cuối cùng bấm Send Money để gửi.

Cho mình hỏi, trước đây mình có tạo nhiều tk paypal đều dùng tên mình, nhưng chẳng có cái nào verify cả. Bây giờ mình muốn tạo 1 tk dùng cố định luôn và verify thì có bị làm sao k (tk này dùng tên mình luôn)
Cảm ơn mấy pro trước :)

Cho mình hỏi, trước đây mình có tạo nhiều tk paypal đều dùng tên mình, nhưng chẳng có cái nào verify cả. Bây giờ mình muốn tạo 1 tk dùng cố định luôn và verify thì có bị làm sao k (tk này dùng tên mình luôn)

del tài khoản cũ đi rồi tạo lại hay lấy 1 trong số đó..mấy cái còn lại del hết đi ^^

Có pro nào trả lời giúp mình cái này với :)

Đang cần giải đáp, có pro nào giúp mình k :(

Nếu mình tạo paypal với info của người khác thì phải cần thẻ visa của người đó để verify hay thế nào vậy mấy pro :(
ver thì thẻ nào cũng được không cần trùng!

chào mọi người, cho em hỏi,em vừa làm thẻ visa prepaid cua ACB,nộp 50k,đổi mã pin rồi,em vào add paypal mà k hiểu sao mất 1usd mà 2 lần,còn có 5k trong tk,PP gửi 4 số về ACB rồi, nhưng em confirm hoài không được,nó thông báo"The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue.",cho em hỏi la nếu đăng kí không thành công thi 2usd của em có dc trả lại k.

Last edited:
lúc đăng ký paypal nhập sai hết tên, giờ sửa lại thì như nào vậy mấy bác

lúc đăng ký paypal nhập sai hết tên, giờ sửa lại thì như nào vậy mấy bác
- vào profile rồi chọn phần đổi tên.
- chụp ảnh chứng minh thư và hóa đơn tiền điện nước, vài ngày sau nó gửi mail cho mình và nó khác tự đổi cho mình.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week