Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Thẻ đã ACB đã change mã pin, có rất nhiều tiền trong thẻ rồi sao chưa veri được paypal nhỉ? Có phải đợi chờ thêm 1 ngày nữa không ạ?

Tình hình là năm 2011 mình có đăng ký 1 tài khoản Paypal personal chưa verify, sau đó bỏ quên ko sử dụng. Năm nay khi mình đăng ký tài khoản paypal mới thì lúc đăng ký chọn loại personal thì không được ( có lẽ do đã đăng ký personal trước đây rồi mặc dù địa chỉ 2 tài khoản paypal khác nhau, các thông tin còn lai thì giông nhau). Vì vậy mình phải chọn premier và đã verify cho tài khoản này nhưng trong đợt bão vừa qua thì em nó đã bị limit 180 ngày. Lúc này mình mới lục lại cái personal trước kia may sao là em nó vẫn còn sử dụng được. Các bạn cho mình hỏi vài thắc mắc
  1. Nếu mình dùng tài khoản personal chưa verify này nhận tiền từ site về thì có được không? nếu được thì giới hạn nhận tiền là bao nhiêu và giới hạn một lần rút tiền về bank Việt Nam là bao nhiêu? những ưu điểm nhược điểm của tài khoản này ( càng chi tiết càng tốt)
  2. Nếu không được thì mình có thể nâng lên premier được không khi tài khoản premier kia đã bị limit và mình có thể dùng thẻ visa đã verify cho tài khoản premier trước kia để verify cho tài khoản personal này được không.
  3. Nếu mình dùng máy ảo virtualbox để đăng ký tài khoản paypal thì mỗi máy ảo chỉ đăng ký được 1 tài khoản hay là nhiều tài khoản vậy? Nếu chỉ được 1 tài khoản thì sau này muốn đăng ký thêm phải tạo máy ảo khác từ bản win khác hay là vẫn dùng bản win cũ vậy?
  4. Khi rút tiền từ paypal về bank thì ngày nào cũng có thể rút hay là chỉ có ngày nhất định thôi vậy? từ khi tiền về paypal thì nên đợi mấy ngày rồi mới with về bank vậy?
    Rât mong các bạn nào có kinh nghiệm trong vấn đề này giúp đỡ mình. Mình xin được cảm ơn mọi ý kiến đóng góp giúp đỡ của các bạn

1. Muốn biết nhấn vào limit coi
2. Vì cái visa bạn add vào tk bị limit nên không add được nữa, nên tạo cái mới
3. Nếu đăng ký thì nên dùng 1 máy mới (máy mới thì win mới rồi :D), còn login thì chỉ cần clear cookies + reset ip
4. Nên rút đầu tuần để cuối tuần có xiền, khi nhận tiền từ site thì khoảng 2 ngày sau rút. Mà nói chung mấy câu bạn hỏi đã có trong mục paypal hết rồi chịu khó đọc chút :D, hok biết có được like cái ko :p

Cho mình hỏi, mình dùng visa prepaid đã verifed thì mình rút về bank atm visa prepaid mỗi lần là bao nhiêu $....! 1 tuần mình rút 2 lần có bị làm sao không...!!

Cho mình hỏi, mình dùng visa prepaid đã verifed thì mình rút về bank atm visa prepaid mỗi lần là bao nhiêu $....! 1 tuần mình rút 2 lần có bị làm sao không...!!
thoải mái đi cậu,ngày with vài lần cũng đc,nhưng khuyên cậu ra ngoài tết hãng with, hiện tại pp đang bão nó đang bán mít sll.
Reset pass co sao ko nhỉ. Tự nhiên cái pass cu ko login dc
không sao cả.

thoải mái đi cậu,ngày with vài lần cũng đc,nhưng khuyên cậu ra ngoài tết hãng with, hiện tại pp đang bão nó đang bán mít sll.

không sao cả.
có dễ bị limit ko bạn.Tự nhiên cái pass cũ ko login vào dc.

có dễ bị limit ko bạn.Tự nhiên cái pass cũ ko login vào dc.
pp nó chỉ để ý nguồn tiền là chủ yếu, chưa thấy ai reset pass bị limit bao h cả, trừ khi thay đổi lop ip quá nhiều trong ngày,pp nó mới bán mít thôi.

Tình hình là năm 2011 mình có đăng ký 1 tài khoản Paypal personal chưa verify, sau đó bỏ quên ko sử dụng. Năm nay khi mình đăng ký tài khoản paypal mới thì lúc đăng ký chọn loại personal thì không được ( có lẽ do đã đăng ký personal trước đây rồi mặc dù địa chỉ 2 tài khoản paypal khác nhau, các thông tin còn lai thì giông nhau). Vì vậy mình phải chọn premier và đã verify cho tài khoản này nhưng trong đợt bão vừa qua thì em nó đã bị limit 180 ngày. Lúc này mình mới lục lại cái personal trước kia may sao là em nó vẫn còn sử dụng được. Các bạn cho mình hỏi vài thắc mắc
  1. Nếu mình dùng tài khoản personal chưa verify này nhận tiền từ site về thì có được không? nếu được thì giới hạn nhận tiền là bao nhiêu và giới hạn một lần rút tiền về bank Việt Nam là bao nhiêu? những ưu điểm nhược điểm của tài khoản này ( càng chi tiết càng tốt)
  2. Nếu không được thì mình có thể nâng lên premier được không khi tài khoản premier kia đã bị limit và mình có thể dùng thẻ visa đã verify cho tài khoản premier trước kia để verify cho tài khoản personal này được không.
  3. Nếu mình dùng máy ảo virtualbox để đăng ký tài khoản paypal thì mỗi máy ảo chỉ đăng ký được 1 tài khoản hay là nhiều tài khoản vậy? Nếu chỉ được 1 tài khoản thì sau này muốn đăng ký thêm phải tạo máy ảo khác từ bản win khác hay là vẫn dùng bản win cũ vậy?
  4. Khi rút tiền từ paypal về bank thì ngày nào cũng có thể rút hay là chỉ có ngày nhất định thôi vậy? từ khi tiền về paypal thì nên đợi mấy ngày rồi mới with về bank vậy?
    Rât mong các bạn nào có kinh nghiệm trong vấn đề này giúp đỡ mình. Mình xin được cảm ơn mọi ý kiến đóng góp giúp đỡ của các bạn

trả lời bạn thế này nhé:
1. mình ko rõ, vì ít dùng với mục đích nhận tiền từ site
2. bạn có thể dùng để verify cho tài khoản personal kia nhưng gần như chắc chắn sẽ ăn mít
3. bạn có thể tạo nhiều trên 1 máy ảo được (thông tin đăng ký tất nhiên phải khác nhau) chỉ cần tạo xong tk muốn tạo cái mới thì restart lại máy ảo mà không lưu dữ liệu gì cả là ok
4. rút về bank thì ngày nào cũng được, miễn là có tiền để rút, paypal sẽ ăn 60k của bạn, về sẽ tùy ngân hàng mà ăn thêm 1 chút của bạn nữa. nếu tk của bạn được k có gì đáng để nó nghi ngờ và nguồn tiền sạch thì rút về ngay cũng ok :D

PP US đòi add số đt mới send tiền được
ai biết chỉ giúp với

Các bác cho em hỏi chút, em mới sử dụng paypal nên hơi gà. Địa chỉ Paypal của em thế này có phải là Paypal US không, em chưa hiểu Paypal US là gì ? Bài chủ thớt hướng dẫn là cho Paypal việt nam hay US. Em đăng kí trên trang www.paypal.com

tài khoản pp mà chưa verify thì phí rút tiền từ site ptc về có nhiều hơn tài khoản đã verify ko?
mình rút tiền từ site ptc về thấy nó trừ phí cao quá mà mình thấy phí lúc payout trên site nó ghi thì rõ thấp.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week