Tutorial [PAYPAL]ĐĂNG KÝ - VERIFIED(xác minh) - RÚT TIỀN - ALL IN ONE !

Mọi người cho mình hỏi cái lỗi này thì phải làm sao
"The bank that issued your card didn't approve this transaction. Please contact the card issuer.s customer service department if you have any questions. Or you can add a different card now to continue."
vãi thật ông xài Card gì vậy :oops:

Các pro cho hỏi,paypal của mình ngon nghẻ rồi, nhưng trước dùng Visa Prepaid của ACB, cái thẻ này khi có tiền cũng chẳng giao dịch trực tuyến gì được, mình vừa làm cái thẻ Visa Debit ACB, giờ add thêm bank bằng cái thẻ này vào pp cũ được không ạ? Khi withdraw thì chọn bank chẳng hạn, hay mình phải remove cái tk bank cũ add cái mới ạ, Visa Prepaid nhiều hạn chế quá.

mình đánh sai hoàn toàn, chứ ko phải lỗi đánh máy, nó ko cho sửa. sửa mấy lần mà ko đc
Các bác cho em hỏi tí: cái phần điền địa chỉ trong pp ấy. Nếu như ở các tỉnh khác ngoài các thành phố như HN, HCM... thì mình điền City như thế nào ạ? Chẳng hạn như Nghệ An (có tp Vinh) thì điền City là gì ạ? điền là Vinh hay là điền luôn Nghệ An vào đó ạ? nếu điền Vinh thì có được ko nhỉ? Lỡ điền vào đó rồi. Đã withdraw về bank và đang pending! Ko biết địa chỉ như trên có được hay ko nhỉ?

Chủ thớt cho em hỏi, em chơi Task rút tiền từ nhiều site GPT thì lên lập tk Personal hay Premier ạ???, và cái ID sử dụng email thì lên sử dụng email thường hay là email có veri phone a???, ID có quan trọng lắm ko a??

Chủ thớt cho em hỏi, em chơi Task rút tiền từ nhiều site GPT thì lên lập tk Personal hay Premier ạ???, và cái ID sử dụng email thì lên sử dụng email thường hay là email có veri phone a???, ID có quan trọng lắm ko a??
Nếu chỉ nhận site thì personal đi bạn. đk là ko nhận nhiều quá.
nên dùng gmail bật 2 step đề phòng bị hack nhé. :)

First name là từ đầu tiên
Last name là từ sau cùng.
tiếng anh mình hiểu hạn hẹp là thế. vãi cả goo

.. có bác nào biết rút pp khi ko trùng tên ko. sai cả họ và tên

cho mình hỏi
mình ban đầu có 1 paypal presonal đúng tên và ngày sinh, VCC bằng thẻ ACB chính chủ.sau đó nó bị limit và không thể gỡ
bây giờ muốn làm lại cái pp permier dùng lại tên, ngày sinh còn địa chỉ khác với cả VCC bằng ACB chính chủ nữa đc không?

cho mình hỏi
mình ban đầu có 1 paypal presonal đúng tên và ngày sinh, VCC bằng thẻ ACB chính chủ.sau đó nó bị limit và không thể gỡ
bây giờ muốn làm lại cái pp permier dùng lại tên, ngày sinh còn địa chỉ khác với cả VCC bằng ACB chính chủ nữa đc không?
được nhưng xóa cooker đi reset modemr đăng kí lại tên cũ được địa chỉ cũ cũng đc
mail khác nhé

vì ngân hàng việt nam cho 1 cá nhân làm nhiều thẻ visa nên không biết mình dùng nguyên thông tin đã đăng ký cho thẻ đầu (cái bị pp nó limit ý) để làm cái thẻ thứ 2 được không
và dùng nó để veri pp

Hình như đang có gì đó không ổn rồi, nãy mình reg một acc mới với visa Prepaid ACB cái visa làm xong hôm qua hôm nay nạp tiền vào để very, lúc very nó báo lỗi chưa kịp đọc cúp cmn điện :D (là cái lúc nhấn countine để lấy 4 số code). Lấy phone vào 3g check online visa thì thấy nó change 1$ chứ không phải 1.95 như mọi khi, khi có điện log vào xem thử thế nào thì nó lại báo sai pass mà sai thế @# nào được :D giờ chưa dám lost pass gì hết. Có ai bị tình trạng này qua chưa ?

vì ngân hàng việt nam cho 1 cá nhân làm nhiều thẻ visa nên không biết mình dùng nguyên thông tin đã đăng ký cho thẻ đầu (cái bị pp nó limit ý) để làm cái thẻ thứ 2 được không
và dùng nó để veri pp

Cái này thì được 100% vì mình đã thử với visa Prepaid ACB, cái đầu reg xong phá phách nó cho ăn mít rồi mail hỏi này nọ mình trả lời là không biết gì hết :D nó cho ăn 180 day ngọt sớt mất tiền để very nổi điên ra làm cái thứ hai quất trong ngày đó luôn trùng info hết chỉ khác số thể với mail :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week