Suggest Paypal limit giúp đỡ có hậu tạ

kippi

Junior
Reactions
7
MR
0.000
Hình hình là cần tiền đi chơi mà tự dưng pp bị limit bác nào giúp e chắc chắn có hậu tạ :-ss
Mà chs up file r nó k giải quyết cho e cứ in progress hoài là sao :(
P/s: Acc này đang sai tên đã đc up lên bussiness và tên bussiness là tên thật của e. H add cái card tên e vào có đc k?

E xin hậu ta bro nào giải quyết đc 20$ T^T. Các bác thông cảm tiền của e ít nên chỉ đc thế :(

Hình hình là cần tiền đi chơi mà tự dưng pp bị limit bác nào giúp e chắc chắn có hậu tạ :-ss
Mà chs up file r nó k giải quyết cho e cứ in progress hoài là sao :(
P/s: Acc này đang sai tên đã đc up lên bussiness và tên bussiness là tên thật của e. H add cái card tên e vào có đc k?

E xin hậu ta bro nào giải quyết đc 20$ T^T. Các bác thông cảm tiền của e ít nên chỉ đc thế :(
Còn bước confirm C C nữa cậu ơi

Đù, sai tên mà up tùm lum lên coi chừng ăn luôn 180 days . Mà lên business thì chuẩn bị thêm vài thứ nữa

rip như mình rồi :(

Bước cuối làm thế nào vậy cậu?
Làm gì có đâu bro. Chả thấy email gì lquan đến cc cả :-ss
rip như mình rồi :(
Hầy cả tháng ngồi vắt óc mới đc tí tiền mà nó khóa là sao -_-
Đù, sai tên mà up tùm lum lên coi chừng ăn luôn 180 days . Mà lên business thì chuẩn bị thêm vài thứ nữa
thà ăn 180 days còn đỡ -_- cbi cái gì thế bro :-ss.

Làm gì có đâu bro. Chả thấy email gì lquan đến ** cả :-ss

Hầy cả tháng ngồi vắt óc mới đc tí tiền mà nó khóa là sao -_-

thà ăn 180 days còn đỡ -_- cbi cái gì thế bro :-ss.

tớ bị như cậu , giờ bỏ pp lun

pm tớ rảnh thì tớ kiểm tra cho :)
tốt nhất là nên qua fb vì yahoo chả mấy khi vào

pm chưa thấy reply ;)
Cái acc của cậu hình như hôm trước thấy post trên đây r mà. update lên business sai loại nên bị nó đòi đống chứng từ chứng nhận đúng ko. mấy vụ ntn mình chưa giải quyết bh nên ko nhận đâu :)

Cái acc của cậu hình như hôm trước thấy post trên đây r mà. update lên business sai loại nên bị nó đòi đống chứng từ chứng nhận đúng ko. mấy vụ ntn mình chưa giải quyết bh nên ko nhận đâu :)
hix hix nhọ thế :( thế up lên business làm thế nào để cho nó không hỏi chứng từ hả cậu?

hix hix nhọ thế :( thế up lên business làm thế nào để cho nó không hỏi chứng từ hả cậu?
hên xui cậu. bt tớ up thì chọn mấy loại kinh doanh thôi. làm thì nhớ chứ bắt nói thì cũng ko nhớ rõ đc tại lâu r ko đụng nhiều

hên xui cậu. bt tớ up thì chọn mấy loại kinh doanh thôi. làm thì nhớ chứ bắt nói thì cũng ko nhớ rõ đc tại lâu r ko đụng nhiều
thế có bị hỏi hay yêu cầu úp gì lên sau nữa không cậu?

Mời Bác @PhạmThi kinh nghiệm đầy mình vào giúp thớt ạ :D không lại mọc thêm vài step nữa thì toi :D
Bác Phạm Thi bơ r =)))))
tớ bị như cậu , giờ bỏ pp lun
Tớ đang thử skrill nhưng mà thấy bạn đnag gặp trục trặc rút tiền 1 tuần r tiền chưa về -_- mà m thì chưa đủ min pay =)))))). Cái trang t chiến nó đòi min 100$ mới rút đc. Lần trc đủ thì cho vô acc pp này thì nó limt cmn mất x-(
Htrc chưa up nhưng mà thấy thread của 1 thớ kêu up bussiness thì lấy đc về. H k về đc nữa r arg. Từ hôm t up thread đến h chả bro nào giúp đc buồn v~

Htrc chưa up nhưng mà thấy thread của 1 thớ kêu up bussiness thì lấy đc về. H k về đc nữa r arg. Từ hôm t up thread đến h chả bro nào giúp đc buồn v~
Là sao nhỉ. ko hiểu lắm. tớ đang onl yahoo nếu cần thì pm tớ check xem giúp đc j ko. đơn giản vậy thui. k tớ lại ngồi cày game ý mà :p

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,470
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week