Help Paypal limit hơn 180 ngày nhưng vẫn không cho withdraw

tiền có vấn đề rồi bro à

Còn 7 ngày nữa là pp mình limit tròn 1 năm nhưng pp vẫn ko cho withdraw.

Contact call, mail các kiểu rồi nhưng vẫn chỉ nhận câu trả lời là chưa thể release fund ra cho để withdraw lúc này được.

Có ai bị trường hợp như mình chưa ạ ? Cho mình xin cao kiến với @@
không tính từ ngày bạn limit, tính từ ngày nó gửi mail và bảo đợi 180 ngày hãy vào chém

Thường là không rút đc luôn nhé, bạn cứ mail contact bọn nó thử xem sao.
sax đừng nói mjk cũng không rút dc lun nhé hix hix cầu trời sao cho nó cho rút để tết về ăn tết cho nó ngon miệng :D

cuối cùng sau nhìu lần mail van xin, pp đã gửi mail cho withdraw.
nhưng có 1 vấn đề cực kỳ lớn đó là pp mình chưa verify nên mỗi tháng chỉ đc with 500$ và tất cả chỉ đc with 3k @@ vậy phải làm sao nhỉ :-?

rút đc hay ko tùy nhiều yếu tố, ko phải cứ 180 ngày là cho thông đâu :D
thường mà quá 180 ngày ko cho rút là xác định rồi :(

nó cho t rút rồi c à, vừa nhận mail và vừa vào with 500$ vì pp unver nên chỉ with 500/ tháng và 3000 cho cả đời @@
vấn đề là giờ làm sao để ko phải rút kiểu 500 tháng và 3000 cả đời vì pp của t có balance nhìu hơn 3000 @@

xác dịnh là chỉ rút đc 3k số còn lại thì nói lời bb :D

nó cho t rút rồi c à, vừa nhận mail và vừa vào with 500$ vì pp unver nên chỉ with 500/ tháng và 3000 cho cả đời @@
vấn đề là giờ làm sao để ko phải rút kiểu 500 tháng và 3000 cả đời vì pp của t có balance nhìu hơn 3000 @@
cùng câu hỏi? mình tiền sạch 100% mà pp chưa veri đã limit :(

mình hỏi chút add bank atm vietinbank thì chỗ bank name ghi tên quốc tế của ngân hàng à. Mà fee rút ntn nhỉ

Announcements

Forum statistics

Threads
421,068
173,147
Latest member
kubet88date

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back